Hili suala la wanawake kuvaa nguo fupi halafu wakianza kutembea/kukaa wanapata tabu, mnakera sana.

Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,719
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,719 2,000
Na wale wanaoacha nyonyo nje? Na ukipiga jicho anaanza kuhangaika kuziba kwa kiganja, mi uwa najua lengo lao ni tusafishe macho
Umesema ukweli mkuu, na hao wenye tabia za kuacha nyonyo wazi hasa katika ya kifua wanazingua sana.

Sijui wakizifunika huwa wanapungukiwa nini...
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,719
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,719 2,000
Ni lini wanawake mtabadilika..

Hii tabia inakera japo inatushushia stress..
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
5,714
Points
2,000
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
5,714 2,000
Asilimia kubwa wa ivo wako cheap sanaaaa

100%
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
3,066
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
3,066 2,000
Halafu utakuta wanamshanga nakumponda muweka kata K...

Utasikia sipendi mwanaume sharobaro asijue sharobaro na mvaa vimini Ni pipa na mfuniko
 
D

doughter

Senior Member
Joined
Jun 27, 2019
Messages
167
Points
250
D

doughter

Senior Member
Joined Jun 27, 2019
167 250
Mkuu ukianza kufuatilia akili za wanawake utachanganyikiwa.
WE waache tu.

Sometimes hata wao wenyewe huwa wanajishangaa wakoje.
yaan mm niko tofauti kama ni kimini bas ata upepo urushe skirt inifunike usoni ntairudisha tena taratibu bila kushtuka ni kama nafunga kamba za viatu..ila natembeaga na kanga mana zipu hazikawii kuachia.
 

Forum statistics

Threads 1,314,982
Members 505,127
Posts 31,844,333
Top