Hili suala la wanawake kuvaa nguo fupi halafu wakianza kutembea/kukaa wanapata tabu, mnakera sana.

P

peterK2

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
284
Points
225
P

peterK2

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
284 225
Lakini siku hizi ndani mnavaa surual mbano tena za jeans na nje mnavaa hijabu la kushangaza baadi gest mnakuja na hijabu kwenye kuvua ndo tunakuta mbano ndani
Kumbee mpaka umvue lakini
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
14,049
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
14,049 2,000
Na wale wanaoacha nyonyo nje? Na ukipiga jicho anaanza kuhangaika kuziba kwa kiganja, mi uwa najua lengo lao ni tusafishe macho
 
Said Cosmetics

Said Cosmetics

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
953
Points
1,000
Said Cosmetics

Said Cosmetics

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
953 1,000
Daaah nilikua bush mda kidogo sasa ni kama mwezi natembea town juzi kati naingia bank flani nakutana na mabinti wakutosha hizo nguo fupi ndio habari yenyewe, nimekaa siti za mbele kidogo yupo binti amevaa kakimini kake na ndio hivyo tena mungu kamjaalia nabaki kuona nusu ikulu, baasi tena ndo nikaishia hivyohivyo.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
6,308
Points
2,000
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
6,308 2,000
Acha tu, labda wanawake wamezidi, nasi hatutongozi...
103fde18a807c68cfaafcd426f96f1ea-jpg.805723
mini-jpg.805725
images-jpg.805726
images1-jpg.805727
 
V

Veget

Senior Member
Joined
Jun 7, 2018
Messages
199
Points
250
V

Veget

Senior Member
Joined Jun 7, 2018
199 250
Mimi huwa sipati majibu juu ya mwanamke kuvaa kigauni kisichofunika magoti na kuendesha gari. Akikaa ndani ya gari mapaja yanakuwa nje.

Wadada mnisaidie hapo kuondoa uyungiyungi nilionao
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
16,539
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
16,539 2,000
Mimi huwa sipati majibu juu ya mwanamke kuvaa kigauni kisichofunika magoti na kuendesha gari. Akikaa ndani ya gari mapaja yanakuwa nje.

Wadada mnisaidie hapo kuondoa uyungiyungi nilionao
Sidhani km mnaweza kutuelewa..kuna raha flani hivi
 
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
259
Points
500
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
259 500
A woman's dress should be like a barbed wire fence, serving its purpose without obstructing the view

Wanawake naomba mumpuuze mleta uzi , endeleeni kuvaa jinsi mnavojisikia kuwa inafaa.
 
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
5,269
Points
2,000
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
5,269 2,000
Kichwa cha uzi kinajieleza.

Huu mtindo wa wanawake hasa wanaoishi mjini wa kuvaa nguo/sketi fupi zinazoishia magotini au juu ya magoti halafu wakiwa wanatembea utawaona wanajishika shika hiyo sketi fupi na kuivuta chini ili ifunike vizuri magoti ilihali ni fupi na mwenyewe anajua ni fupi jambo ambalo anajua kabisa haliwezekani ila anafanya tu ama kwa kuona aibu akiangaliwa/akikudolewa macho na mtu mwingine hasa wanaume, mnakera sanaaa.

Mwanamke aliyevaa hiyo sketi fupi akitaka kukaa, sketi inajivua na kurudi nyuma huku ikiacha sehemu yote ya magoti ikiwa wazi hadi mapajani na hapo utamuona anachukua kamkoba kake alichokuwa nacho na kukiweka mapajani hasa kwenye sehemu anayoona iko wazi ili afunike, mnajisumbua na kuhangaika hivyo ilihali unauwezo wa kuvaa nguo zenye kukusitiri vizuri, mnakera sanaaa, mtapata tabu sanaaa maana wanaume rijali lazima wapige chabo kwa kwenda mbeleee

Wengine unakuta hawajafunga kufuli halafu anajisahau anapokaa ama akiwa anapiga stori na mwenzio au akiwa busy kuperuzi hapa JF kufuatilia habari za hapa na pale ama MMU au ana chit-chatika, ukipiga jiko hadi unaona aibu, mnakera sanaa, mtapata taabu sana kupigwa chaboo na marijali.

Badilikeni bana, vaeni nguo za heshima zenye kusitiri mwili vizuri ili iwe kioo kwenye jamii na kukuza maadili mema hasa kwa watoto wadogo ambao wanakua maana mtoto anatabia kuiga kitu/tabia anayoina na kuifuta kadri anavyoendelea kukua.
Kapicha boss, wengine habari bila picha huwa inapoteza mvuto.
 

Forum statistics

Threads 1,326,014
Members 509,361
Posts 32,208,855
Top