Hili suala la wanawake kuvaa nguo fupi halafu wakianza kutembea/kukaa wanapata tabu, mnakera sana.

stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,018
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,018 2,000
Mimi zamani walinipa shida sana, kila nikiona mwanamke kavaa kinguo kifipi moyo unalipuka,lakini siku hizi nimeshazoea hata siwaangalii tena...
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
3,278
Points
2,000
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
3,278 2,000
Aaf mzazi aseme tunaharibu mabinti zao kwa mwenendo huo
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
47,139
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
47,139 2,000
Mimi naona wapo sahihi.
Wavae wanavyopenda wenyewe
 
Masking Agent

Masking Agent

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
547
Points
1,000
Masking Agent

Masking Agent

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
547 1,000
Zamani kipindi nguo hazijaja walikua wanavaa nguonzinafunika maziwa yao na sehemu yao ya chini.. Na walikua hawana wasiwasi kabisa lakini sasa hivi mnawaona kama wanawaiga wazungu.. Tanzania bhana
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,596
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,596 2,000
Ngoja nimpe link ili asome huu uzi, maana hili jambo lishatuletea mgogoro kila asubuhi anapoenda kazini....
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,719
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,719 2,000
Daaah nilikua bush mda kidogo sasa ni kama mwezi natembea town juzi kati naingia bank flani nakutana na mabinti wakutosha hizo nguo fupi ndio habari yenyewe, nimekaa siti za mbele kidogo yupo binti amevaa kakimini kake na ndio hivyo tena mungu kamjaalia nabaki kuona nusu ikulu, baasi tena ndo nikaishia hivyohivyo.
Wanatufanya tuzoee kuangalia hayo mambo na kupoteza hisia, ndio maana tukiwazoea tunaona kama ni kitu cha kawaida na tunakosa kusisimuka kwa haraka
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,447
Points
2,000
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,447 2,000
Wao ni maua kazi yake ni kutuburudisha.!!!!endeleeni hvyo hvyo
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,253
Points
2,000
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,253 2,000
Mkuu wanashindwa kuelewa jinsi wenzao wanavyokaa hasa wazungu wanavaa nguo fupi then wakikaa wanakunja nne na kubana miguu ila kwa wabongo hawajui hiyo kitu.
 
Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
1,000
Points
2,000
Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
1,000 2,000
Kuanza nimeacha kufuatilia mambo ya wanawake sasa hivi akili yangu imetulia na nina afya teleeeeeeeeeeeeee,jasho jeupe linatoka maana mwili hauna stress,kabla ya hapo nilikuwa natokwa na jasho la rangi nisizozielewa maana lilikuwa linatoka kwenye mwili ulikuwa na stess,hasira kali,sasa mambo muruuuuuuuuaaaa
 
MENO YA KUKU

MENO YA KUKU

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
467
Points
1,000
MENO YA KUKU

MENO YA KUKU

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
467 1,000
Mkuu wanashindwa kuelewa jinsi wenzao wanavyokaa hasa wazungu wanavaa nguo fupi then wakikaa wanakunja nne na kubana miguu ila kwa wabongo hawajui hiyo kitu.
Tatizo wanadandia gari kwa mbele, watapata taabu sana....
 

Forum statistics

Threads 1,314,996
Members 505,134
Posts 31,844,873
Top