Hili suala la wanawake kuvaa nguo fupi halafu wakianza kutembea/kukaa wanapata tabu, mnakera sana.

Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,574
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,574 2,000
Mimi huwa nakodolea macho
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,786
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,786 2,000
Mimi huwa sielewi mantiki ya kuvaa kimini harafu kwenye kukaa wanaanza kuhangaika.
Ndio hapo sasa akili zao sijui huwa zinafikiria nini, badala ya mtu kupunguza tatizo/usumbusu anaongeza usumbu/tatizo
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,786
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,786 2,000
Mi juzi nilimwacha mmoja kituoni baada ya kushindwa kunyanyua mguu aingie kwenye gari maana nilisimama sehemu isiyo halali nikaona nasababisha foleni bila sababu nikamwambia funga mlango kwanza nipaki vizuri akafunga huwezi amini nilisogea mbele kidogo nikanyoosha zangu moja kwa moja
Hahahahhahahaaaaa

Ulimsomesha namba sana, hata pilika pilika za kupanda dala dala wanapata tabu sana lakini hawakomi
 
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
10,526
Points
2,000
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
10,526 2,000
me navaaga kiislam kabisa
hapanihusu hapa
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
16,946
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
16,946 2,000
Mnapenda kutuangalia bana. Tukivaa kiheshima mtapata taabu sana, mtaosha macho wapi?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
11,627
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
11,627 2,000
Hahahahhahahaaaaa

Ulimsomesha namba sana, hata pilika pilika za kupanda dala dala wanapata tabu sana lakini hawakomi
Tatizo wanavaa visketi vya wadogo zao yaani gari v.8 eti anashindwa kunyanyua mguu auweke ndani..mi nikaona kama ananiigilizia kumbe yuko sirius
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,786
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,786 2,000
Tatizo wanavaa visketi vya wadogo zao yaani gari v.8 eti anashindwa kunyanyua mguu auweke ndani..mi nikaona kama ananiigilizia kumbe yuko sirius
Ikiwezekana umueleze kabisa sababu ya kumuacha uone kama atasemaje
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
11,627
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
11,627 2,000
me navaaga kiislam kabisa
hapanihusu hapa
Lakini siku hizi ndani mnavaa surual mbano tena za jeans na nje mnavaa hijabu la kushangaza baadi gest mnakuja na hijabu kwenye kuvua ndo tunakuta mbano ndani
 
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,952
Points
2,000
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,952 2,000
kwani mababu zetu waliwezaje kuvumilia,maana kipindi hicho walikuwa wanafunika sehemu mbili tuu wengine moja, na sehemu kubwa ilikuwa inabaki wazi na vilikuwa vitu og vya kibantu achana na hivi vya sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,334,772
Members 512,099
Posts 32,486,481
Top