Hili nundu alifanyaje?


roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
teh teh...watu mna macho...:redfaces:
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
wakati nikiwa mdogo nilikuwa nambiwa watu wenye nundu hivyo usiku huwa wanageuka wanyama wenye pembe moja.......sasa sijui kama inahuuu
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,341
Likes
1,280
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,341 1,280 280
wakati nikiwa mdogo nilikuwa nambiwa watu wenye nundu hivyo usiku huwa wanageuka wanyama wenye pembe moja.......sasa sijui kama inahuuu
duh!:A S 101:
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,245
Likes
545
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,245 545 280
Makamba2(6).jpg


Ni laana ya kuchungulia wazee alivyokuwa mtoto, sasa inaanza kuchomokea kwenye paji la uso wake
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Makamba2(6).jpg


Ni laana ya kuchungulia wazee alivyokuwa mtoto, sasa inaanza kuchomokea kwenye paji la uso wake
..Duh! na haka kazee kanaonekana kalipokuwa katoto kalikuwa machachari sana....:whoo:
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,341
Likes
1,280
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,341 1,280 280
..Duh! na haka kazee kanaonekana kalipokuwa katoto kalikuwa machachari sana....:whoo:
nadhani kalikuwaga siku zote ka mwisho kupatikana kwene mchezo wa kujificha:fear:
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
wakati nikiwa mdogo nilikuwa nambiwa watu wenye nundu hivyo usiku huwa wanageuka wanyama wenye pembe moja.......sasa sijui kama inahuuu
huyu hata mchana hugeuka hivyo.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145



Antena ya kuonea wabaya wa chama wakiwa mbali
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
@Ndibalema

Nadhani kwa hili you have gone too far
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
107
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 107 145
Nilimsikia dokta mmoja akisema huo ni ubongo. Ndio maana yuko fyatu na hawezi kutoa hiyo nundu
 

Forum statistics

Threads 1,235,379
Members 474,523
Posts 29,220,445