Hili nundu alifanyaje?

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,966
2,000
Makamba2%286%29.jpg
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
wakati nikiwa mdogo nilikuwa nambiwa watu wenye nundu hivyo usiku huwa wanageuka wanyama wenye pembe moja.......sasa sijui kama inahuuu
 

Ngisibara

JF-Expert Member
Jan 2, 2009
2,966
2,000
Makamba2(6).jpg


Ni laana ya kuchungulia wazee alivyokuwa mtoto, sasa inaanza kuchomokea kwenye paji la uso wake
 

Raia Fulani

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
10,213
2,000
Nilimsikia dokta mmoja akisema huo ni ubongo. Ndio maana yuko fyatu na hawezi kutoa hiyo nundu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom