HILI NI DUKA AU GENGE? MAISHA BORA KWA KILA MDA-NGANYIKA KAZI KWELI IPO HAPo


kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,268
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,268 280
kila kitu kinapatikana hapo ....
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
MzizizMkavu, hapo ndipo mtu amewezeshaw akaweza, Ari mpy na Nguvu Mpya, na matokeo yake sasa haya ndio maisha bora kwa kila mdanganyika
 
Last edited by a moderator:
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
750
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 750 280
Nawasifu na kuwaheshimu kwa dhati wale wote wanaofanya jitihada kuboresha maisha yao wenyewe - huyo mama kwenya picha ( nadhani ndie mwenye kibanda ) ni shujaa wangu - Tanzania inataka watu kama hawa
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
33
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 33 135
Mapato wasivyo na hiyana wanaeza amrisha anunue kile kimashine cha EFD hapo.!
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
33
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 33 135
Rich woman
Mimi mwenyewe najiuliza itakuwaje? Mind you wanaitwa Mamlaka
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,263,136
Members 485,792
Posts 30,143,694