Hili ndio suluhisho la kupata mikopo kwa kila mwanafunzi wa chuo kikuu 2016/2017

Uliza Nkujibu

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
809
Points
1,000

Uliza Nkujibu

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
809 1,000
kaka umetisha, ila umekosea kuigawa hio hela, Magufuli angebet na bilioni 2, Ndalichako bilioni 2, Majaliwa bilioni 1 na Samia bilioni 1, shimo likitema hadi madogo wa sekondari lazma wapate mkopo dyadyadyeki
 

Forum statistics

Threads 1,390,269
Members 528,139
Posts 34,047,906
Top