Hili Ndio Jeshi Letu


Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Unapoenda sehemu yoyote labda kwa uzuri na ubaya na ukifanikiwa kutoka eneo hilo ukiwa salama basi unashukuru sana , lakini hautakiwi uache mambo yale nyuma , kama mambo hayo ni zawadi kwa binadamu wengine hakuna budi kuyahadithia kwa watu wengine ili wapate kujifunza mengi ya dunia na hata serikali husika ipate muda wa kuweza kujua jinsi baadhi ya watendaji walivyo .

Nami nilipata changamoto nyingi kujifunza hapo mahabusu kutoka kwa wale wengine waliomo mule ndani na kutoka kwa polisi wengine hadithi walizokuwa wanapigiana na mikasa mingine mbali mbali .

Kuna jamaa mmoja aliletwa kule ndani kwa kosa la wizi wa simu pale stendi ya mabasi mwenge , huyu kijana aliiba simu na kumrushia mwenzake ambaye alikimbia na hiyo simu watu wakaanza kumpiga lakini vibaka wenzake walikuja kumuokoa na kumpeleka polisi ambako ndio alikuwa salama .

Asubuhi hiyo jamaa mmoja ambaye inasemekana ndio mkuu wa kituo cha mwenge bosi wa wale vibaka alikuja kumtolea dhamana atoke , kabla ya yote hayo , yule kibaka akaomba dawa yaani madawa ya kulevya , polisi mmoja akamwambia asubiri kidogo .

Ghafla polisi akaja na unga sikujua ule unga ni aina gani , lakini akampa yule kibaka atumie , kibaka hakuridhika akaomba tena aletewe bangi na moto ili achanganye hizo dawa za kulevya na ile bangi yake .

Kweli polisi yule alienda officini kwake na kumpa mambo yote hayo ndio kijana yule akaanza kuwa na nguvu na kuanza kuwa na furaha kufanya na kuongea mambo yake .

Jiulize madawa ya kulevya yanafanya nini kituo cha polisi , bangi zinafanya nini kituo cha polisi ? inawezekana kuna watu wengine wanakuja pale wanawekewa mifukoni ili baadaye watolewe pesa kwa urahisi zaidi .

HII NDIO NCHI YETU BWANA , YAANI WALE WATU TUNAOWATEGEMEA WAWE WATIIFU NA WAADILIFU KULIKO WOTE NDIO WAKO TOFAUTI KULIKO WENGINE NA NDIO WANAONGOZA KATIKA MAMBO MENGINE YASIYOPENDEZA KWA JAMII

HILI NDIO JESHI LETU
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Asubuhi hiyo jamaa mmoja ambaye inasemekana ndio mkuu wa kituo cha mwenge bosi wa wale vibaka alikuja kumtolea dhamana atoke , kabla ya yote hayo , yule kibaka akaomba dawa yaani madawa ya kulevya , polisi mmoja akamwambia asubiri kidogo .

Ghafla polisi akaja na unga sikujua ule unga ni aina gani , lakini akampa yule kibaka atumie , kibaka hakuridhika akaomba tena aletewe bangi na moto ili achanganye hizo dawa za kulevya na ile bangi yake .

Kweli polisi yule alienda officini kwake na kumpa mambo yote hayo ndio kijana yule akaanza kuwa na nguvu na kuanza kuwa na furaha kufanya na kuongea mambo yake .
Polisi alipokuja na unga alilipwa kiasi gani? (Kama sio mkuu mwenyewe aidha alimtuma kachero). Je kulikuwa na uhusiano gani kati ya mwombaji unga na polisi (Kachero) aliyeleta unga? Walikuwa wanafahamiana na huyu polisi au ni mwenyewe mkuu wa kituo? Je huyo polisi (mkuu wa kituo I presume) alichukua hivyo vitu ofisini kwake? Unaweza kuweka vielelezo vya siku na tarehe haya yalipotokea n.k.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
hii iende kwenye udaku
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
"HII NDIO NCHI YETU BWANA , YAANI WALE WATU TUNAOWATEGEMEA WAWE WATIIFU NA WAADILIFU KULIKO WOTE NDIO WAKO TOFAUTI KULIKO WENGINE NA NDIO WANAONGOZA KATIKA MAMBO MENGINE YASIYOPENDEZA KWA JAMII

HILI NDIO JESHI LETU"

Shy, ulifanya nini juu ya hilo kama raia mwema?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Hii sio habari ya Udaku, this is purely about corruption within the police force. Kama watu wanawaserve vibaka unategemea polisi watawafanya nini? May be polisi wengi zadi wako kwenye payroll ya vibaka.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Shy mbona hujajibu niliyouliza kwenye post number mbili? Where are you?
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Polisi alipokuja na unga alilipwa kiasi gani? (Kama sio mkuu mwenyewe aidha alimtuma kachero). Je kulikuwa na uhusiano gani kati ya mwombaji unga na polisi (Kachero) aliyeleta unga? Walikuwa wanafahamiana na huyu polisi au ni mwenyewe mkuu wa kituo? Je huyo polisi (mkuu wa kituo I presume) alichukua hivyo vitu ofisini kwake? Unaweza kuweka vielelezo vya siku na tarehe haya yalipotokea n.k.
Thread Imeshaharibika kwa kuwa imeshaitwa Udaku sioni sababu zozote za kuendeleza mada

Tuendelee na maisha
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,191
Likes
4,968
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,191 4,968 280
shy endelea Sisi Tunafuatilia. mod ichomoe huku Mkuu aendelee!
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,859
Likes
26,887
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,859 26,887 280
Kumbe uzi huu uko jukwaa la utani/udaku na umbea
 
Noswerd malila

Noswerd malila

Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
94
Likes
27
Points
25
Noswerd malila

Noswerd malila

Member
Joined Jan 12, 2014
94 27 25
Ata Cjaelewa Kwani Nimesoma Mpaka Inaleta Usingizi
 

Forum statistics

Threads 1,235,412
Members 474,534
Posts 29,221,235