Hili ndilo kosa letu wanaume 'kutowafikisha wanawake kileleni'

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
13,077
17,212
Zamani ilikuwa rahisi kusikia wanawake wakihadithiana "yani my man ananiduu mpaka natamani nikimbie kitanda". Siku hizi hizo stori utazisikia mara 1 kwa miaka 3. Wanaume kazi kushnehi tunawapa shida wanawake hata walioolewa siku hizi ndo maana wanakimbilia nje kutafuta pumziko.

Zamani ilikuwa nadra sana mke wa mtu kuliwa nje, ila siku hizi dakika 2 tu wanavumilia wanachoka, unamgusagusa utadhani dadako huyo. Mpe vyombo aombe poo..Kosa letu wanaume dakika 3 tu unatiririka na kibamia chako na mbilimbi unakoroma, hujui mkeo yuko njiapanda ya Morocco au Mataa ya Sayansi unategemea nini?

Endekeza tu bia, Burger, Broiler chicken ukifika uwanja wa taifa unapaisha penati mwanamke mpe vogue mfungulie kila biashara. Muachie na ATM yako yenye mabilioni ya Epa na Kagoda. Kama bed Tennis unachemka atachepuka tu, wanaume wa kibongo nipigeni mawe lakini tumeishiwa sanaa ya kitanda.

Tunafikiri tukihonga na kum-monitor yuko wapi na nani anafanya nini ndo mahaba ukipewa unarukia tu kama bata mzinga.Nje kifua kikubwa unatinga suti, gari kali, haya chakula hiki hapa baba kula unaishia kusomola somola tu na kumchafua mdada wa watu anabakia anasonya kimoyomoyo.

CHAGUA 1 jifunze mapenzi kwanza la sivyo ACHANA NAYO
 
BED SKILLS TRAINING CENTRE:
Ni chuo kipya kilichofunguliwa mtaa wa nane nane, njoo ujifunze kozi mbalimbali za mapenzi.Kozi zitolewazo ni pamoja na
1.G-spot discovery miezi 3
2.Love bitting miezi 4
3.Women squirting techniques miezi 10
4.After sex cuddling & kisses miez 10
5.Cannillingus techniques miezi 6

Chuo chetu kinatoa mafunzo kwa nadharia na vitendo...uuusiogope ada ni bei nafuu kabisa wahi nafasi ni chache...BED SKILLS TRAINIG CENTRE NI KISIMA CHA MAFANIKIO.
 
Zamani ilikuwa rahisi kusikia Wanawake
wakihadithiana "Yaani My Man ananiduu mpaka
natamani nikimbie kitanda"..Siku hizi hizo stori
utazisikia mara 1 kwa miaka 3...Wanaume Kazi
kushnehi
Tunawapa shida Wanawake...Hata walioolewa siku hizi ndo maana wanakimbilia nje kutafuta pumziko...
Zamani ilikuwa nadra sana Mke wa mtu kuliwa
nje...ila siku hizi dakika 2 tu...wanavumilia
wanachoka...unamgusagusa utadhani dadako
huyo...Mpe vyombo aombe Poo...
KOSA NI LETU WANAUME Dakika 3 tu unatiririka na kibamia chako na
mbilimbi...Unakoroma...hujui mkeo yuko njiapanda ya
Morocco au Mataa ya Sayansi...Unategemea nini??
Endekeza tu Bia...Burger..Broiler Chicken...Ukifika
uwanja wa Taifa unapaisha Penati Mwanamke Mpe
Vogue Mfungulie kila biashara.. Muachie na ATM yako yenye Mabilioni ya EPA na KAGODA...Kama Bed Tennis
unachemka atachepuka tu,
Wanaume wa Kibongo
nipigeni Mawe lakini tumeishiwa Sanaa ya
Kitanda.. Tunafikiri tukihonga na kum-monitor yuko
wapi na nani anafanya nini ndo Mahaba... Ukipewa
unarukia tu kama bata mzinga...
Nje kifua kikubwa..unatinga suti..gari kaliii...Haya chakula hiki
hapa baba kula...unaishia kusomola somola tu na
kumchafua mdada wa watu anabakia anasonya
kimoyomoyo.. CHAGUA 1 Jifunze Mapenzi kwanza
lasivyo ACHANA NAYO
Dah kwel mkuu
 
Umesahau wale Jamaa wala chips sijui wanakaa mkoa gani? Akipanda tu kwa manzi sekunde haipiti. "Demu anabaki kuuliza ndiyo tayari? Mbona sijasikia"
 
BED SKILLS TRAINING CENTRE:
Ni chuo kipya kilichofunguliwa mtaa wa nane nane, njoo ujifunze kozi mbalimbali za mapenzi.Kozi zitolewazo ni pamoja na
1.G-spot discovery miezi 3
2.Love bitting miezi 4
3.Women squirting techniques miezi 10
4.After sex cuddling & kisses miez 10
5.Cannillingus techniques miezi 6

Chuo chetu kinatoa mafunzo kwa nadharia na vitendo...uuusiogope ada ni bei nafuu kabisa wahi nafasi ni chache...BED SKILLS TRAINIG CENTRE NI KISIMA CHA MAFANIKIO.
Practical zipo za kutosha?
 
Practical zipo za kutosha?
Mstari wa mwisho umeeleza vyema...nadharia na vitendo(practical)...Hapo utapata fursa ya kuexpirience wanawake wa aina mbalimbali kiumri, umbo, kimo, rangi,na pia kuzooea mbunye za kila namna.
 
Mstari wa mwisho umeeleza vyema...nadharia na vitendo(practical)...Hapo utapata fursa ya kuexpirience wanawake wa aina mbalimbali kiumri, umbo, kimo, rangi,na pia kuzooea mbunye za kila namna.
Wale wasiojua hayo mambo watakuja wengi tu usijali
 
Mstari wa mwisho umeeleza vyema...nadharia na vitendo(practical)...Hapo utapata fursa ya kuexpirience wanawake wa aina mbalimbali kiumri, umbo, kimo, rangi,na pia kuzooea mbunye za kila namna.

mashemale wapo kwenye practikal? nataka nimpige p*mbu shemale
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom