Hili nalo ni Kaburi ati!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo ni Kaburi ati!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Mar 3, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,089
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Na hapa napo tabu kweli sisi ambao tulizaliwa katika nyumba za udongo, tukaishi kwenye nyumba za udongo..na hata mababuri yetu si shaka ni mwendo huo huo wa udongo,.... hukumu sijui ipoje bana kama marehemu anaruhusiwa kutembelewa na kupiga na "brin' brin" kaburini kama hivi...

    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]

    E Bwana kama wewe ungehesabu maovu......
     

    Attached Files:

  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,776
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hhehe hhe hii sasa kufuru na huo Ulabu pia duh!!
     
  3. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hilo kaburi ni kazi kweli Wapi huko Mkuu Ngoshwe?
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    2012 sio mbali.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Lebanese or Syrian Christians. Don't remember well.
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 524
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yaelekea huko hamna vibaka wafukua makaburi
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,021
    Likes Received: 37,327
    Trophy Points: 280
    ukizikwa kwenye ksaburi hili ndio unangia mbinguni?
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,937
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kuna toilet kweli? alafu naona kama juu papo wazi!
    Sipati picha elninho ikiteremka.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,903
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenena, ingekuwa ni Kinondoni hapo kesho yake lingekuwa jeupeeee!! Hadi marehemu anavuliwa suti!! Na mashada ya maua kama hujachoma moto kidogo kuyanyaua ujue ni biashara hiyo!!!
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa nani ang'esimama!
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hujafa hujaumbika
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,033
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utandawazi.
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,608
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    hii ni kufuru kwa mwenyezi mungu
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,879
    Likes Received: 4,419
    Trophy Points: 280
    Kuna nini 2012 mkuu!
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    duh! kufuru nyingine bana!?
     
  16. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #16
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wa Bongo wezi??? wewe Pearl si upo Tanzania na wewe Mwizi? Mimi ninachojua wabongo sio wezi wazungu ndo wezi
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    uuhhh...Mungu turehemu!
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,623
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii sas ni kufuru iliyopindukia. Kweli mwisho wa Dunia umefika sasa. kesheni Muombe Maana hamjui siku wala saa atakayokuja Mwana wa Adamu.

    Roho i radhi lakini Mwili ni dhaifu.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Bwana kama wewe ungeyaona maovu yetu!
     
  20. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 463
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Pearl huwa sikuelewi cjui hapo unamaanisha nini
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...