Hili mwalifurahia lakini .... Look beyond ......


T

truth

Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
99
Likes
0
Points
0
T

truth

Member
Joined Sep 26, 2010
99 0 0
Development is about improvement not perfection cause there is no perfection in this non-perfect world. Katika JF tunategemewa kuwa great thinkers tusaidie policy makers kukaribia perfection ili wananchi wasio na sauti waweze kunufaika na mawazo yetu. Inashangaza pale tulio katika JF tunaposhangilia move za hatari kwa taifa letu ambazo mwisho wake ni matatizo kwa wananchi wote.

"Endapo umeomba Urais mara ya kwanza ukakosa, halafu unasusia kila kitu bila hata ku-recognise effort za msingi ambazo taasisi kama NEC wamezifanya ku-improve transparency katika suala zima la uchaguzi inaleta wasiwasi endapo utapata nafasi hiyo utaweza kutoka freely muda wa kupumzika ukiwadia!!!"

Kwa vyovyote vile hiyo siyo sifa nzuri sana kwa waheshimiwa tuliowapigia kura tukidhani wanania njema na Taifa letu.
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
45
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 45 145
acha zako, hawakususia wananchi wamesusia hotuba ya mchakachuaji aliyeingia madarakani kwa hila
 
T

truth

Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
99
Likes
0
Points
0
T

truth

Member
Joined Sep 26, 2010
99 0 0
acha zako, hawakususia wananchi wamesusia hotuba ya mchakachuaji aliyeingia madarakani kwa hila
Sina uhakika kama unajua unachokisema. Sina uhakika pia kama that is a great thought, anyway thanks for the comment!!!
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
45
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 45 145
..... halafu unasusia kila kitu bila hata ku-recognise effort za msingi ambazo taasisi kama NEC wamezifanya ku-improve transparency katika suala zima la uchaguzi...... .
transparency ipi?
 
P

Percival Salama

Senior Member
Joined
Feb 3, 2010
Messages
118
Likes
0
Points
0
P

Percival Salama

Senior Member
Joined Feb 3, 2010
118 0 0
Sina uhakika kama unajua unachokisema. Sina uhakika pia kama that is a great thought, anyway thanks for the comment!!!

Acha fikra mgando
 
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
310
Likes
4
Points
35
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
310 4 35
truth you are not serious, wewe usipoiba usitake kusifiwa bali ukiiba shurti ukosolewe suala la kusifia nec kwamba nec wame onesha transparency ni upuuzi kwani from the very meaning of democracy inapaswa kuwa ni transparent. Pia huwezi kulaumu chadema kwa msimamo wao kwani wao hawapindishi, wanaishi kile wanachosema na kukiona, toka mwanzo wamekuwa na msimamo wa kukataa matokeo kwa vigezo ambavyo kila mtu hata kama ni mnafiki anajua kwamba kunauchakachuaji, sasa iwaje leo wakubali hali unajua kuna mambo hapo awali wameshakataa!! Sikulaumu kwani watz wengi tunakwama njiani kwa kutokuwa na msimamo kwani hata kipindi kingine tunaita Uovu kuwa wema kutokana na (hofu,uwoga na mazoea mabaya ya kuogopa ccm kuliko Mungu na kuheshimu chama kuliko serikali na wananchi walipa kodi
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
848
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 848 280
tusubiri 2015 wananchi wataamua tena nani anafaa
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
You are the one who should look beyond.
 
M

mzungukichaa

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
60
Likes
10
Points
15
M

mzungukichaa

Member
Joined Nov 8, 2010
60 10 15
Development is about improvement not perfection cause there is no perfection in this non-perfect world. Katika JF tunategemewa kuwa great thinkers tusaidie policy makers kukaribia perfection ili wananchi wasio na sauti waweze kunufaika na mawazo yetu. Inashangaza pale tulio katika JF tunaposhangilia move za hatari kwa taifa letu ambazo mwisho wake ni matatizo kwa wananchi wote.

"Endapo umeomba Urais mara ya kwanza ukakosa, halafu unasusia kila kitu bila hata ku-recognise effort za msingi ambazo taasisi kama NEC wamezifanya ku-improve transparency katika suala zima la uchaguzi inaleta wasiwasi endapo utapata nafasi hiyo utaweza kutoka freely muda wa kupumzika ukiwadia!!!"

Kwa vyovyote vile hiyo siyo sifa nzuri sana kwa waheshimiwa tuliowapigia kura tukidhani wanania njema na Taifa letu.
Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu !....Hii inaonyesha akili yako ilivyo mgando wa kupambanua mambo.....Nadhani wewe utakuwa wa 'Taifa la kesho'...karaghabao..!
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,052
Likes
8,036
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,052 8,036 280
..miaka 40++ ya kuridhika na "JUHUDI" na "NIA NZURI" ndiyo imetufikisha hapa kwenye lindi la umasikini.

..sasa umefika wakati wa-Tanzania wawe more RESULTS oriented.

..kwa kifupi tunataka matokeo na siyo blah-blah.
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
wahenga wamesema usipoteze usipoteze muda kuongea na mpumbavu.....ila msaidie mjinga anaweza akaelewa. Pia usimuamshe alie lala. Ni wahenga walisema siyo mimi
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
45
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 45 145
wahenga wamesema usipoteze usipoteze muda kuongea na mpumbavu.....ila msaidie mjinga anaweza akaelewa. Pia usimuamshe alie lala. Ni wahenga walisema siyo mimi
shukran!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Development is about improvement not perfection cause there is no perfection in this non-perfect world. Katika JF tunategemewa kuwa great thinkers tusaidie policy makers kukaribia perfection ili wananchi wasio na sauti waweze kunufaika na mawazo yetu. Inashangaza pale tulio katika JF tunaposhangilia move za hatari kwa taifa letu ambazo mwisho wake ni matatizo kwa wananchi wote.

"Endapo umeomba Urais mara ya kwanza ukakosa, halafu unasusia kila kitu bila hata ku-recognise effort za msingi ambazo taasisi kama NEC wamezifanya ku-improve transparency katika suala zima la uchaguzi inaleta wasiwasi endapo utapata nafasi hiyo utaweza kutoka freely muda wa kupumzika ukiwadia!!!"

Kwa vyovyote vile hiyo siyo sifa nzuri sana kwa waheshimiwa tuliowapigia kura tukidhani wanania njema na Taifa letu.
"Endapo umeomba Urais mara ya kwanza ukakosa, NAOMBA UNIELEZE KATIBA IMEELEZA MTU AOMBE URAISI MARA NGAPI ILI AWEZE KUPATA HAKI YAKE KAMILI YA KUPEWA IDADI YA KURA ALIZOPIGIWA NA WANANCHI? AU UNATAKA KUHARARISHA WIZI WA KURA ULIOANZISHWA NA CCM KATIKA VIKAO VYAO NA KUUHAMISHIA KATIKA TUME ZA UCHAGUZI?
halafu unasusia kila kitu NANI KAKWAMBI KUWA TUNASUSIA KILA KITU, MBONA BUNGENI CHADEMA IPO KAMA KAWAIDA NA TUNAENDELE AKUSHUGHULIKA NA SPIKA WENU WA KUCHAKACHUA. ILA HATUTAKI KUKAA MEZA MOJA NA MWIZI WA KURA ZA WATANZANIA.

bila hata ku-recognise effort za msingi ambazo taasisi kama NEC wamezifanya ku-improve transparency katika suala zima la uchaguzi- NI EFFORT ZIPI UNAZOZIZUNGUMZIA HIZI ZA KUSHIRIKIANA NA WATOTO WA JK KUCHAKACHUA DAFATARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA KWA NJIA YA MATANDAO NA KUIBA KURA KWA NJIA YA MATANDAO PIA AU NI ZINGINE?

NAONA HAUNA HOJA ZOZOTE? KWA KAULI ZAKO UNAWEZA KUWA NI SEHEMU YA NEC
.
 
Endeleaaa

Endeleaaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,309
Likes
401
Points
180
Endeleaaa

Endeleaaa

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,309 401 180
Huna jipya mleta Mada, naona unajaribu kupindisha ukweli.

sisi wananchi ndio tuliowachagua chadcema (as for me i voted for Mdee, diwani na Slaa) namaanisha nawakubali, na kwalichokifanya wamenipa raha na kuwafanya niwaamini zaidi, 2015 nitatumia hata gharama zangu binafsi kuhakikisha kila aliyekaribu na mimi anapiogia kura chadema ili tupate maendeleo ya kweli, we need change, toa mada yako iliyokaa ki'kutumwa zaidi.......

LONG LIVE CHADEMAAAAAAAAAAAAAAA
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
2,968
Likes
373
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
2,968 373 180
Development is about improvement not perfection cause there is no perfection in this non-perfect world. Katika JF tunategemewa kuwa great thinkers tusaidie policy makers kukaribia perfection ili wananchi wasio na sauti waweze kunufaika na mawazo yetu. Inashangaza pale tulio katika JF tunaposhangilia move za hatari kwa taifa letu ambazo mwisho wake ni matatizo kwa wananchi wote.

"Endapo umeomba Urais mara ya kwanza ukakosa, halafu unasusia kila kitu bila hata ku-recognise effort za msingi ambazo taasisi kama NEC wamezifanya ku-improve transparency katika suala zima la uchaguzi inaleta wasiwasi endapo utapata nafasi hiyo utaweza kutoka freely muda wa kupumzika ukiwadia!!!"

Kwa vyovyote vile hiyo siyo sifa nzuri sana kwa waheshimiwa tuliowapigia kura tukidhani wanania njema na Taifa letu.
Mimi nashauri tuwe tunajadili hoja kama hizi tukijua pia sheria za nchi na hasa Katiba inasema nini kuhusu hoja tunayoijadili. Tatizo hapa siyo kuomba na kukosa kura bali kuchakachua matokeo ya kura - yaani, Chadema wanadai matokeo yaliyotangazwa na Tume ya Taifa ya Uchaguzi ni tofauti na yale waliyonayo kutoka kwa mawakala wao. Na kwa vile serikali halali inachaguliwa kwa mfumo na mchakato halali, kama ikitokea kuna matatizo kwenye mchakato na halijatafutiwa ufumbuzi, wale wanaolalamikia mfumo au mchakato husika, wana haki ya kufanya malalamiko yao yasikilizwe na kufanyiwa kazi.

Mamlaka husika zilitakiwa zilishughulikie hili na siyo kulaumu wale walioathirika na mchakato wenyewe. Walichokifanya Chadema ni haki yao ya Kikatiba kwani hawajavunja sheria yoyote kwa ktuoka nje ya bunge. Jambo la hatari, ambalo inabidi Watanzania tulitazame critically ni je tutaendelea kuhalalisha uchakachuaji kura kwa msingi wa 'might is right'? Hili ndilo jambo la hatari na source ya kile unachokilaumu wewe. Mbona hatulaani uchakachuaji wa kura bali tunalaani wanaodai kura zao zimechakachuliwa?
 
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2008
Messages
749
Likes
196
Points
60
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2008
749 196 60
real this is home of great thinkers, if you cant think, here is not your home!
 

Forum statistics

Threads 1,205,415
Members 457,891
Posts 28,193,021