Hili la mkuu wa wilaya: Nape na January wamejidharirisha


B

Barbaric

Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
Age
108
B

Barbaric

Member
Joined Aug 14, 2011
34 0 0
Baada ya tukio la mkuu wa wilaya kudai kudharirishwa na viongozi wa CHADEMA na wafuasi wao, nikapata kuelewa sasa za majitaka alizozizungumza RA kwamba zipo ndani ya chama chao.

Sio tu nimezielewa hizo sasa bali pia nimewadharau NAPE na mwenzake JANUARI.

1. kwa mujib wa katiba yetu (kimaandishi zaidi na si kivitendo) ni kwamba mkuu wa wilaya ni anatakiwa kufanya kazi zake bila kuangalia itikadi za chama, na hatakiwi kuhucka katika harakati zozote za kidasa (kimaandishi zaidi) , KWA NINI JANUARY NA NAPE WANAUMIA SANA MKUU WA WILAYA KUPIGWA NA KUAHIDI KUWAANDAA VIJANA WAO (GREEN GUARDS) KULIPIZA KISASI, KWA TAFSIRI YA HARAKAHARAKA NI KWAMBA MKUU WA WILAYA ALIKUWA ANAPIGA KAMPENI.

2. Mkuu wa wilaya alipata bugudha kidogo tu tena kwa makosa yake mwenyewe, Januari analalamika kuwa hasikii kelele za wanaharakati kulaani kitendo hicho, lakini jana kupitia ki2o cha ITV kuna mtoto alibakwa dodoma mpaka naandika mida hii cjackia januari akilalamikia wanaharakati kuwa hawajazungumzia hili.

3. kama januari angekuwa mtetezi wa wanawake bac angekuwa mstari wa mbele kukihimiza chama chake kuwwangalia kwa jcho la huruma akina mama wanaokufa wakijifungua kutokana na kuwa mbali na vi2o vya afya!

Ushauri wangu:

Wamshauri mkuu wa wilaya afute kesi sababu atashindwa
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
kujidhaRIRIsha na pumba orijino hapa
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
Baada ya tukio la mkuu wa wilaya kudai kudharirishwa na viongozi wa CHADEMA na wafuasi wao, nikapata kuelewa sasa za majitaka alizozizungumza RA kwamba zipo ndani ya chama chao.


Sio tu nimezielewa hizo sasa bali pia nimewadharau NAPE na mwenzake JANUARI.

1. kwa mujib wa katiba yetu (kimaandishi zaidi na si kivitendo) ni kwamba mkuu wa wilaya ni anatakiwa kufanya kazi zake bila kuangalia itikadi za chama, na hatakiwi kuhucka katika harakati zozote za kidasa (kimaandishi zaidi) , KWA NINI JANUARY NA NAPE WANAUMIA SANA MKUU WA WILAYA KUPIGWA NA KUAHIDI KUWAANDAA VIJANA WAO (GREEN GUARDS) KULIPIZA KISASI, KWA TAFSIRI YA HARAKAHARAKA NI KWAMBA MKUU WA WILAYA ALIKUWA ANAPIGA KAMPENI.

2. Mkuu wa wilaya alipata bugudha kidogo tu tena kwa makosa yake mwenyewe, Januari analalamika kuwa hasikii kelele za wanaharakati kulaani kitendo hicho, lakini jana kupitia ki2o cha ITV kuna mtoto alibakwa dodoma mpaka naandika mida hii cjackia januari akilalamikia wanaharakati kuwa hawajazungumzia hili.

3. kama januari angekuwa mtetezi wa wanawake bac angekuwa mstari wa mbele kukihimiza chama chake kuwwangalia kwa jcho la huruma akina mama wanaokufa wakijifungua kutokana na kuwa mbali na vi2o vya afya!

Ushauri wangu:

Wamshauri mkuu wa wilaya afute kesi sababu atashindwa
SAFI SANA!!!

Ila hata kama hatofuta kesi, kwa kuwa yeye DC ni wa MAGAMBA na ukishtakiwa na wa-MAGAMBA basi cha muhimu ni kuhangaikia dhamana tu ukipata kesi imekwisha. Ikumbukwe kesi itasikilizwa tena tarehe 10/10/2011 ambapo uchaguzi utakuwa umekwisha!!!!!

Ni hayo tu!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,431
Members 480,660
Posts 29,698,250