Hili la Mbowe kukusanya Mabilioni kwa njia ya kadi ni njia nyingine ya kuwakamua wanachama damu


Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,868
Likes
9,382
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,868 9,382 280
Habarini wananzengo,

Najua wote tunajua Mbowe amekuja na mkakati wa kuongeza mapato chamani kwa kile alichokiita kwa kutumia kadi za kielekroniki.

Sina tatizo kabisa na hilo ila tatizo langu ni moja kabla kamanda Mbowe hajaanza kukusanya haya manoti kwa makamanda wa chama, atusaidie tujue mchanagnuo wa masuala yafuatayo:

Mpaka sasa tangu 1995 CHADEMA inapokea mabilioni kutoka serikali ya CCM kama ruzuku ambayo ni kodi ya wananchi yanakwenda wapi.Imefikia wakati ambao hata kwenye majimbo mliyopewa hamchimbi hata visima mnachofanya ni kukodi chopa na kununua mafuta ya chopa na kuwatoa kina Lema kwa kesi zakujitakia.

Sabodo amefadhili chamaa weeee mpaka amechoka, pesa zinatunisha akaunti ya Mbowe tu na kusaidia familia yake yake mpaka sasa hata ofisi mmeshindwa kujenga kwa kuwa mmepanga kwenye jengo kitega uchumi cha Mtei

CDU na Conservative wametoa misaada weee Mbowe anakula tu.Hakuna asiyejua pesa za conservative kuanzisha Tanzania Daima ambalo ni gazeti la Mbowe.

Sadaka za kwenye mikutanao zinaliwa tu.God help!!!!

Tunaombaufafanuzi isije kuwa ni mbinu ya kulipa madeni yenu.
 

Attachments:

L

LuSilk

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
784
Likes
499
Points
80
L

LuSilk

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
784 499 80
Habarini wananzengo,

Najua wote tunajua Mbowe amekuja na mkakati wa kuongeza mapato chamani kwa kile alichokiita kwa kutumia kadi za kielekroniki.

Sina tatizo kabisa na hilo ila tatizo langu ni moja kabla kamanda Mbowe hajaanza kukusanya haya manoti kwa makamanda wa chama, atusaidie tujue mchanagnuo wa masuala yafuatayo:

Mpaka sasa tangu 1995 CHADEMA inapokea mabilioni kutoka serikali ya CCM kama ruzuku ambayo ni kodi ya wananchi yanakwenda wapi.Imefikia wakati ambao hata kwenye majimbo mliyopewa hamchimbi hata visima mnachofanya ni kukodi chopa na kununua mafuta ya chopa na kuwatoa kina Lema kwa kesi zakujitakia.

Sabodo amefadhili chamaa weeee mpaka amechoka, pesa zinatunisha akaunti ya Mbowe tu na kusaidia familia yake yake mpaka sasa hata ofisi mmeshindwa kujenga kwa kuwa mmepanga kwenye jengo kitega uchumi cha Mtei

CDU na Conservative wametoa misaada weee Mbowe anakula tu.Hakuna asiyejua pesa za conservative kuanzisha Tanzania Daima ambalo ni gazeti la Mbowe.

Sadaka za kwenye mikutanao zinaliwa tu.God help!!!!

Tunaombaufafanuzi isije kuwa ni mbinu ya kulipa madeni yenu.
Wajinga ndio waliwao !
 
zinyalulu

zinyalulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
420
Likes
150
Points
60
zinyalulu

zinyalulu

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
420 150 60
Habarini wananzengo,

Najua wote tunajua Mbowe amekuja na mkakati wa kuongeza mapato chamani kwa kile alichokiita kwa kutumia kadi za kielekroniki.

Sina tatizo kabisa na hilo ila tatizo langu ni moja kabla kamanda Mbowe hajaanza kukusanya haya manoti kwa makamanda wa chama, atusaidie tujue mchanagnuo wa masuala yafuatayo:

Mpaka sasa tangu 1995 CHADEMA inapokea mabilioni kutoka serikali ya CCM kama ruzuku ambayo ni kodi ya wananchi yanakwenda wapi.Imefikia wakati ambao hata kwenye majimbo mliyopewa hamchimbi hata visima mnachofanya ni kukodi chopa na kununua mafuta ya chopa na kuwatoa kina Lema kwa kesi zakujitakia.

Sabodo amefadhili chamaa weeee mpaka amechoka, pesa zinatunisha akaunti ya Mbowe tu na kusaidia familia yake yake mpaka sasa hata ofisi mmeshindwa kujenga kwa kuwa mmepanga kwenye jengo kitega uchumi cha Mtei

CDU na Conservative wametoa misaada weee Mbowe anakula tu.Hakuna asiyejua pesa za conservative kuanzisha Tanzania Daima ambalo ni gazeti la Mbowe.

Sadaka za kwenye mikutanao zinaliwa tu.God help!!!!

Tunaombaufafanuzi isije kuwa ni mbinu ya kulipa madeni yenu.
ukitaka kujua akili ya mtu,mpe nafasi ya kusema au kutenda.(and if you cant say something good about somebody just shut up)LUCKY DUBE
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
Ni kitu gani hasa kimekuuma kwa hilo?? CCM wanaiba toka serikalini au mwadhani hatulijui hilo?? nakuomba utuache wanachadema kwa hiari zetu tukichangie chama chetu kwani mapambano haya yanamwisho, ivi visima kinachimba chama uko kilipochaguliwa?? na kama ni ivyo basi CCM ilokuwa madarakani since uhuru wakiwa na wabunge sehemu zote basi nchi hii ingekuwa na visima kote

Najua CCM kwenu michango si muhimu zaidi uhakika mlonao wa kuiba serikalini hasa tukikumbuka mloyafanya katika sakata la ESCROW, EPA, na kadhalika nyingi tu
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
Tuliochagua wabunge wa ukawa tunajuta.
Mpaka sasa hamna mabadiliko yoyote ni wizi kwa kwenda mbele!!!


Leo chadema ndio mtetezi na kimbilio la mafisadi wa kila aina!!!
 
Tanwise

Tanwise

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
442
Likes
985
Points
180
Tanwise

Tanwise

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
442 985 180
Habarini wananzengo,

Najua wote tunajua Mbowe amekuja na mkakati wa kuongeza mapato chamani kwa kile alichokiita kwa kutumia kadi za kielekroniki.

Sina tatizo kabisa na hilo ila tatizo langu ni moja kabla kamanda Mbowe hajaanza kukusanya haya manoti kwa makamanda wa chama, atusaidie tujue mchanagnuo wa masuala yafuatayo:

Mpaka sasa tangu 1995 CHADEMA inapokea mabilioni kutoka serikali ya CCM kama ruzuku ambayo ni kodi ya wananchi yanakwenda wapi.Imefikia wakati ambao hata kwenye majimbo mliyopewa hamchimbi hata visima mnachofanya ni kukodi chopa na kununua mafuta ya chopa na kuwatoa kina Lema kwa kesi zakujitakia.

Sabodo amefadhili chamaa weeee mpaka amechoka, pesa zinatunisha akaunti ya Mbowe tu na kusaidia familia yake yake mpaka sasa hata ofisi mmeshindwa kujenga kwa kuwa mmepanga kwenye jengo kitega uchumi cha Mtei

CDU na Conservative wametoa misaada weee Mbowe anakula tu.Hakuna asiyejua pesa za conservative kuanzisha Tanzania Daima ambalo ni gazeti la Mbowe.

Sadaka za kwenye mikutanao zinaliwa tu.God help!!!!

Tunaombaufafanuzi isije kuwa ni mbinu ya kulipa madeni yenu.
Kwani wanapewa tsh. Ngapi na serikali??
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,023
Likes
11,675
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,023 11,675 280
Acha atukamue. Mbona ccm zile za maafa megawatts
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,878
Likes
1,146
Points
280
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,878 1,146 280
Habarini wananzengo,

Najua wote tunajua Mbowe amekuja na mkakati wa kuongeza mapato chamani kwa kile alichokiita kwa kutumia kadi za kielekroniki.

Sina tatizo kabisa na hilo ila tatizo langu ni moja kabla kamanda Mbowe hajaanza kukusanya haya manoti kwa makamanda wa chama, atusaidie tujue mchanagnuo wa masuala yafuatayo:

Mpaka sasa tangu 1995 CHADEMA inapokea mabilioni kutoka serikali ya CCM kama ruzuku ambayo ni kodi ya wananchi yanakwenda wapi.Imefikia wakati ambao hata kwenye majimbo mliyopewa hamchimbi hata visima mnachofanya ni kukodi chopa na kununua mafuta ya chopa na kuwatoa kina Lema kwa kesi zakujitakia.

Sabodo amefadhili chamaa weeee mpaka amechoka, pesa zinatunisha akaunti ya Mbowe tu na kusaidia familia yake yake mpaka sasa hata ofisi mmeshindwa kujenga kwa kuwa mmepanga kwenye jengo kitega uchumi cha Mtei

CDU na Conservative wametoa misaada weee Mbowe anakula tu.Hakuna asiyejua pesa za conservative kuanzisha Tanzania Daima ambalo ni gazeti la Mbowe.

Sadaka za kwenye mikutanao zinaliwa tu.God help!!!!

Tunaombaufafanuzi isije kuwa ni mbinu ya kulipa madeni yenu.
Chadema wako Kama haya makanisa ya kileo, hayataki kujenga makanisa wanaokota sadaka ilhali watu wananyeshewa kwenye mahema!
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,023
Likes
11,675
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,023 11,675 280
Tuliochagua wabunge wa ukawa tunajuta.
Mpaka sasa hamna mabadiliko yoyote ni wizi kwa kwenda mbele!!!


Leo chadema ndio mtetezi na kimbilio la mafisadi wa kila aina!!!
Watanzania wanafiki kama nyie mnalaana ya kizazi chenu. Mnajitoa akili for da sake ya matumbo yenu au kujipendekeza. Ww unauliza wabunge wa upinzani et wamefanya nini. Ulikuuwa unataka wafanye nini wakati serkal yako mpaka sasa imeshindwa peleka hta dawa hosptaln zaidi ya kufanya maigizo tu apa.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,384
Likes
16,622
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,384 16,622 280
mtoto wa kiume kuwa mmbea namna hii huwa haipendezi!!
Una uhakika gani misaada ya sabodo ilitunisha mfuko wa mbowe na sio chama?

Na hujalazimishwa kuchanga hiyo pesa baki kwa nyumbu wenzio lumumba ambako mnagawana 10 millions za chama
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,534
Likes
51,345
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,534 51,345 280
Tuliochagua wabunge wa ukawa tunajuta.
Mpaka sasa hamna mabadiliko yoyote ni wizi kwa kwenda mbele!!!


Leo chadema ndio mtetezi na kimbilio la mafisadi wa kila aina!!!
1480048467815-jpg.439188
 
N

nyakibimbi angela

Senior Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
105
Likes
110
Points
60
Age
45
N

nyakibimbi angela

Senior Member
Joined Sep 29, 2016
105 110 60
Kwa nini wewe hunaga hoja kila siku ni kutukana tu mitusi hivi darasani ulikuwa unapata ngapi kwenye hesabu .maana ni kilaza full .Jaribu hata siku moja tu wewe ukatoa hoja.Pia huwezi jua matumizi ya chadema wewe ni mtu mdogo sana sie tunajua pesa zinaenda wapi.
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,206
Likes
9,494
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,206 9,494 280
Mbowe anatumia mbinu za 'kinabii'..kuwaibia wafuasi wake....ngoja aendelee kuwauzia 'vyeti vya msamaha'.
 
A

abuumwasiti20

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
288
Likes
338
Points
80
Age
49
A

abuumwasiti20

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2016
288 338 80
Hii ndo tanzania.nn mnchogombania watanzania?ni ccm na chadema?!!.hebu ninyi wa ccm n wachadema jichunguzen na tafakarin kunakitu mtangundua haafu mtajijiu kwann nimesema hii ndo tanzania
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,384
Likes
16,622
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,384 16,622 280
Mbowe anatumia mbinu za 'kinabii'..kuwaibia wafuasi wake....ngoja aendelee kuwauzia 'vyeti vya msamaha'.
Zile million kumi ni mbinu gani? halafu watu kama nyinyi mmeishia kupewa kofia,tisheti na kanga!!
achana na chadema
 
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
3,635
Likes
2,786
Points
280
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
3,635 2,786 280
Tuliochagua wabunge wa ukawa tunajuta.
Mpaka sasa hamna mabadiliko yoyote ni wizi kwa kwenda mbele!!!


Leo chadema ndio mtetezi na kimbilio la mafisadi wa kila aina!!!
hypocrisy at its climax.. wewe kada wa CCM tangia lini ulichagua mbunge wa UKAWA?

************* ACHA UNAFIKI
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,206
Likes
9,494
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,206 9,494 280
Zile million kumi ni mbinu gani? halafu watu kama nyinyi mmeishia kupewa kofia,tisheti na kanga!!
achana na chadema
Amewafubaza akili ngoja awatafune sasa...ipo siku atawachoma moto.
 
Mkungo

Mkungo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
223
Likes
106
Points
60
Mkungo

Mkungo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
223 106 60
Ni kitu gani hasa kimekuuma kwa hilo?? CCM wanaiba toka serikalini au mwadhani hatulijui hilo?? nakuomba utuache wanachadema kwa hiari zetu tukichangie chama chetu kwani mapambano haya yanamwisho, ivi visima kinachimba chama uko kilipochaguliwa?? na kama ni ivyo basi CCM ilokuwa madarakani since uhuru wakiwa na wabunge sehemu zote basi nchi hii ingekuwa na visima kote

Najua CCM kwenu michango si muhimu zaidi uhakika mlonao wa kuiba serikalini hasa tukikumbuka mloyafanya katika sakata la ESCROW, EPA, na kadhalika nyingi tu
Yaani wewe una justify wizi kwa kumtaja mwizi mwenzio? Jitetee kwanza uliyetuhumiwa.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,578
Likes
9,385
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,578 9,385 280
Tuacheni tujenge chama chetu nyie endeleeni kula hata za maafa.
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,437