Hili la kutoka tausi 304 kwa miaka zaidi ya 30 halafu ghafla kwa miaka minne wanazaliana tausi zaidi ya 2800 nalo linahitaji mjadala

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,570
2,000
Sina kumbukumbu sahihi lakini wale faru tuliambiwa walikuwa 12 lakini ghafla wakaongezeka zaidi ya mara 6 kwa kipindi cha miaka mitatu ya Kigwangalla. Hapa hadi tukamjua faru rajabu.

Leo tumeambiwa kuwa tausi wa ikulu waliletwa na baba wa taifa (zaidi ya miaka 30 iliyopita) na mpaka Jakaya Kikwete anaondoka madarakani walikuwa 304. Leo Gerson Msigwa katueleza kuwa toka mwaka 2015 hadi leo (miaka minne) wamefika tausi zaidi ya 2800 yani tausi zaidi ya 2500 wameongezeka.

Hivi kwa awamu hii ni maajabu gani yanafanyika?

Halafu JK kimtindo kama hapendi uzushi vile. Au leo hamjamuangalia vizuri wadau?

Au walikuwa hawapewi msosi wa maana?
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,723
2,000
Huu uzi bila video ili tuone body language ni ngumu kuuchangia, hasa ukizingatia sisi wengine hatukuiona hotuba.
 

Graph Theory

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
4,440
2,000
Kwani hukusikia kuwa JK alimshauri mambo ya kutotolesha mayai kwa incubator? Maana kabla ya kutumia incubator, tausi mmoja alitaga mayai 25 lakini akatotoa mayai mawili pekee. Sasa mjadala unataka uwe kuhusu utotoaji wa bila incubator(asili) dhidi ya utotoleshaji kwa kutumia incubator upi ni mzuri?
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
31,298
2,000
Sina kumbukumbu sahihi lakini wale faru tuliambiwa walikuwa 12 lakini ghafla wakaongezeka zaidi ya mara 6 kwa kipindi cha miaka mitatu ya Kigwangalla. Hapa hadi tukamjua faru rajabu.

Leo tumeambiwa kuwa tausi wa ikulu waliletwa na baba wa taifa (zaidi ya miaka 30 iliyopita) na mpaka Jakaya Kikwete anaondoka madarakani walikuwa 304. Leo Gerson Msigwa katueleza kuwa toka mwaka 2015 hadi leo (miaka minne) wamefika tausi zaidi ya 2800 yani tausi zaidi ya 2500 wameongezeka.

Hivi kwa awamu hii ni maajabu gani yanafanyika?

Halafu JK kimtindo kama hapendi uzushi vile. Au leo hamjamuangalia vizuri wadau?

Au walikuwa hawapewi msosi wa maana?
Zidisha hao tausi kwa mayai wanayotaga.......usiogope bwashee!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
50,360
2,000
Sina kumbukumbu sahihi lakini wale faru tuliambiwa walikuwa 12 lakini ghafla wakaongezeka zaidi ya mara 6 kwa kipindi cha miaka mitatu ya Kigwangalla. Hapa hadi tukamjua faru rajabu.

Leo tumeambiwa kuwa tausi wa ikulu waliletwa na baba wa taifa (zaidi ya miaka 30 iliyopita) na mpaka Jakaya Kikwete anaondoka madarakani walikuwa 304. Leo Gerson Msigwa katueleza kuwa toka mwaka 2015 hadi leo (miaka minne) wamefika tausi zaidi ya 2800 yani tausi zaidi ya 2500 wameongezeka.

Hivi kwa awamu hii ni maajabu gani yanafanyika?

Halafu JK kimtindo kama hapendi uzushi vile. Au leo hamjamuangalia vizuri wadau?

Au walikuwa hawapewi msosi wa maana?
Mbona nimesikia walikuwa 300 sasa hivi WAPO 600
 

Dampa

JF-Expert Member
May 29, 2017
628
1,000
Kwani hukusikia kuwa JK alimshauri mambo ya kutotolesha mayai kwa incubator? Maana kabla ya kutumia incubator, tausi mmoja alitaga mayai 25 lakini akatotoa mayai mawili pekee. Sasa mjadala unataka uwe kuhusu utotoaji wa bila incubator(asili) dhidi ya utotoleshaji kwa kutumia incubator upi ni mzuri?
Ukiwa mpinzani hata uambiwe haya ni mavi huwezi kukubali mpk uyalambe tu
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
10,333
2,000
Sina kumbukumbu sahihi lakini wale faru tuliambiwa walikuwa 12 lakini ghafla wakaongezeka zaidi ya mara 6 kwa kipindi cha miaka mitatu ya Kigwangalla. Hapa hadi tukamjua faru rajabu.

Leo tumeambiwa kuwa tausi wa ikulu waliletwa na baba wa taifa (zaidi ya miaka 30 iliyopita) na mpaka Jakaya Kikwete anaondoka madarakani walikuwa 304. Leo Gerson Msigwa katueleza kuwa toka mwaka 2015 hadi leo (miaka minne) wamefika tausi zaidi ya 2800 yani tausi zaidi ya 2500 wameongezeka.

Hivi kwa awamu hii ni maajabu gani yanafanyika?

Halafu JK kimtindo kama hapendi uzushi vile. Au leo hamjamuangalia vizuri wadau?

Au walikuwa hawapewi msosi wa maana?
Kwahiyo hujaelewa nini sasa?au tu hutaki kuamini kuwa awamu hii wamefanya kitu ili Tausi waongezeke...?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Jun 23, 2016
2,340
2,000
Kwani hukusikia kuwa JK alimshauri mambo ya kutotolesha mayai kwa incubator? Maana kabla ya kutumia incubator, tausi mmoja alitaga mayai 25 lakini akatotoa mayai mawili pekee. Sasa mjadala unataka uwe kuhusu utotoaji wa bila incubator(asili) dhidi ya utotoleshaji kwa kutumia incubator upi ni mzuri?
Usipoteze muda wako mkuu. Hawa waneishiwa hoja wamebaki na kupinga kila jambo. Ipo siku watapinga kuwa Mbowe si mwenyekiti wa nyumbu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom