hili kosa nalifanya kila siku na wala sijutii..je wewe unajutia..?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili kosa nalifanya kila siku na wala sijutii..je wewe unajutia..??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Nov 13, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mia
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    hahahaa, hapo sidhani kama kuna atakayechomoka.mia
     
Loading...