Hili jukwaa linapoteza maana kwa kuvamia na watu wasio madaktari


kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
893
Likes
870
Points
180
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
893 870 180
Habarini humu,

Nadhani lengo la jukwa hili ni kuwapa nafasi wale wenye matatizo ya kiafya kupata suluhisho la matatizo yao, lakini muda mrefu nimekuwa nafuatilia humu, mtu anaweza kuleta tatizo lake lakini bahati mbaya sana wengi hutoa majibu ya kupotosha kabisa, mtu anaweza kutoa maelezo au akatoa ''shule'' ya uwongo kabisa na inaweza isimpe suluhisho yule mwenye kutaka msaada.

Ushauri wangu, tuwape nafasi madaktari wetu watusaidie kupitia jukwaa hili sisi wengine ambao tupo kwenye taaluma zingine tuwe wauliza maswali, sio kuja kutoa kitu ulichosimuliwa au kugoogle, jua tu malaria ni ile ile ila sio wagonjwa wote wa malaria watapona kwa ALU, kuna factor nyingine nyingi za kuangalia, so sio kwasababu wewe ulipona malaria kwa coartem ndo umshauri mwingine atumie, sio always hivyo.

AHSANTENI
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,296
Likes
1,531
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,296 1,531 280
Asante
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
3,863
Likes
6,204
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
3,863 6,204 280
wengine ni ma profesa na dr.manyau nyau mkuu kama tiba ya hosp. inazingua sie tunatoa mawazo ya kitaa (dawa) na zinatibu kweli. kuwa mvumilivu.

mambo ya ukijikata, huduma ya kwanza ni kujikojolea kwenye jeraha hatari san.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,524
Likes
4,997
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,524 4,997 280
aisee
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Kabisa mkuu... Kuna siku nilikuwa naona mada kuhusu UTI nilichoka kabisa na huku mtaani wengi sana wanadanganywa hivyo hivyo. Maana UTI imekuwa biashara kubwa siku hizi.
 
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
589
Likes
404
Points
80
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
589 404 80
Kabisa mkuu... Kuna siku nilikuwa naona mada kuhusu UTI nilichoka kabisa na huku mtaani wengi sana wanadanganywa hivyo hivyo. Maana UTI imekuwa biashara kubwa siku hizi.
Watu wanaamini katika"google" na kuamini walichokisoma kimewatosha na kujiona "madaktari".
 
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
893
Likes
870
Points
180
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
893 870 180
Kabisa mkuu... Kuna siku nilikuwa naona mada kuhusu UTI nilichoka kabisa na huku mtaani wengi sana wanadanganywa hivyo hivyo. Maana UTI imekuwa biashara kubwa siku hizi.
Ni hatari sana
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Habarini humu,

Nadhani lengo la jukwa hili ni kuwapa nafasi wale wenye matatizo ya kiafya kupata suluhisho la matatizo yao, lakini muda mrefu nimekuwa nafuatilia humu, mtu anaweza kuleta tatizo lake lakini bahati mbaya sana wengi hutoa majibu ya kupotosha kabisa, mtu anaweza kutoa maelezo au akatoa ''shule'' ya uwongo kabisa na inaweza isimpe suluhisho yule mwenye kutaka msaada.

Ushauri wangu, tuwape nafasi madaktari wetu watusaidie kupitia jukwaa hili sisi wengine ambao tupo kwenye taaluma zingine tuwe wauliza maswali, sio kuja kutoa kitu ulichosimuliwa au kugoogle, jua tu malaria ni ile ile ila sio wagonjwa wote wa malaria watapona kwa ALU, kuna factor nyingine nyingi za kuangalia, so sio kwasababu wewe ulipona malaria kwa coartem ndo umshauri mwingine atumie, sio always hivyo.

AHSANTENI
Wachangiaji wengi wao wanatoka katika jukwaa la Chitchat sasa na hili jukwaa wamelifanya kama vile jukwaa la pili la chitchat kungelikuwa na Moderator wa kuliongoza hili jukwaa na kuondosha baadhi ya Comment za chit chat kidogo jukwaa lingekuwa zuri lakini wapi? tuende hivyo hivyo tutafika tunapokwenda mkuu.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
6,486
Likes
2,347
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
6,486 2,347 280
ndio maana kuna hospitali, humu saizi ni kama chitchat
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
467
Likes
385
Points
80
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
467 385 80
Watu wanaamini katika"google" na kuamini walichokisoma kimewatosha na kujiona "madaktari".
Mimi nikiumwa ninajitibu kwa google labda iwe serious sana
 

Forum statistics

Threads 1,215,754
Members 463,375
Posts 28,558,480