Hili JENEZA kiboko, unapaa kwenda chini...

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
0


Wenzetu Ghana wamekuwa wabunifu, unazikwa kwenye Ndege....

Source:BBC.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,316
2,000
marehemu labda alikuwa rubani....ukiwa mvuvi...wanatengeneza shape ya samaki....ukiwa driver ni gari.......nk
 

RayB

JF-Expert Member
Nov 27, 2009
2,753
1,250
Mbona haionyeshi kama ni jeneza mi naona kama ni toy tu
 

Maamuma

JF-Expert Member
Dec 22, 2008
853
225
sasa sijui sisi mabeki tatu tunamuvuzishwaje

Mtatengenezewa shepu ya sufuria au beseni. Lakini wewe sio beki tatu Preta, u r kidding. Au unawasemea kama mbunge wao? Maana siku hizi kila kundi linadai liwe na mbunge wake. Me nimeshaanza kuhamasisha vinyozi wenzangu, tudai mbungewetu kwenye uchaguzi wa 2015.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom