Hili Gazeti la Uhuru na Habari leo pia ni janga la taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Gazeti la Uhuru na Habari leo pia ni janga la taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mboko, Sep 12, 2012.

  1. M

    Mboko JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi inakuwaje wanaandika kitu ambacho hakipo na hata nashangaa wanapata wapi hizi habari za uongo ati Chadema vurugu tupu Mwanza ati Wenje kibaraka,Mashumbushi agoma na diwani atimkia CCm duuh hii kali hivi hawa jamaa walisomea wapi hii kazi ya uandishi
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,555
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    we bado unalisoma? Na we si mzima
     
  3. m

    maramojatu Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uhuru ni gazeti ambalo sijawahi liona kuanzia mwaka 1999. huwezi amini. sijui huwa wanasoma watanzania gani
     
  4. m

    mliberali JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,820
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    linasomwa na wangapi?
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiliona tu nahisi kinyaa, silipendi kabisa
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Uhuru la SSM na Habari leo la serikali ya SSM.
     
  7. M

    Mboko JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    AAa kusema kweli haya magazeti huwaga siyasomi sema leo nimeona vichwa vya habari tu kwenye Mjengwa Blog na sivinginevyo i hate the news paper you cant beleave.N haitatoke ati nafungua ushuzi huu wa haya magazeti never and ever
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,124
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    Mkuu hulazimishwi kuyasoma kama notes za mitihani.
    Soma yale uyapendayo.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nadhani janga la taifa ni wale wanaolisoma maana wanalihakikishia uwepo wake!
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mbona umesahau TBC!
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,757
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho kuliona lilikuwa na karatasi za brown.Nikauliza ni la kihistoria au ni kwa ajili ya kufungia mengine.Muuzaji akaniambia ni la leo.
     
  12. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umeenda kutafuta nini kwenye Uhuru au Habari leo? Uchafu wenyewe sitakagi hata kuuona!
     
  13. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,711
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Office zake zipo wapi? tufanye maandamano mpaka katika office zake na ikiwezekana tuzichome moto
     
  14. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zogwale: Umetoa kali!! kwa maana hiyo chama cha CCM na serikali yake wanadanganya umma sasa wafanyweje? Nani awawajibishe? Kitendawili tega!!!!!!!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,258
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    hivi hayo magazeti bado yapo?
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    soma content yake ndipo utajua hawa ni nani ??
     
  17. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 417
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nafikiri wateja wao ndio wanamatatizo wanaonunua magazeti hayo na kuyasoma?
     
  18. n

    nrashu Senior Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wateja? hapa mwanza tunasambaziwa na inalipa URT government. ofisi ya mkuu wa mkoa copy 20, mkuu wa wilaya copy 10. ila kila siku yanabaki hapo mezani. magazeti mengine huyapati ila haya huwa yanaondolewa na mfagizi.
    rgds,
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Muulize Nape au ofisi ya ccm iliyo karibu nawe!
     
  20. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh wanamageuzi hawana muda wa kusoma this nonsense,hili ni gazeti la propaganda za CCM.means wanaadika yale wanayoagizwa kutoka juu na nahisi huenda mhariri akawa ni NAPE mwenyewe.
     
Loading...