HILI BASI LA CHADEMA KWELI LITAVUKA HLO DARAJA LA MWAKA 2015? NA TUWACHORe


Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,912
Likes
5,935
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,912 5,935 280
Chombo hicho kitavuka isipokuwa
misukosuko ipo hata kwenye familia
zetu nadhani hicho chaweza tokea.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Basi kapewa kuendesha dereva mhuni na dereva makini kasimamishwa unategemea nini mkuu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 240 160
Likifika katikati litaishiwa mafuta.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Watavuka Kama wakiacha uoga na malumbano ndani
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,873
Likes
4,599
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,873 4,599 280
Livuke liende wapi? Daraja tumewajengea sisi afu wanaanza kuponda, sasa ngoja tulitoe kabisa
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,319
Likes
5,085
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,319 5,085 280
Watavuka wakiacha udini na ukabila
Udini CHADEMA?you make me laugh man!
JK
Dr Balal
Kinana
Shein
Balozi Seif Idd
Vuai
Mama Migiro
Nape

Hawa ndiyo cream ya CCM kwenye maamuzi na wote ni WAISLAM!

CCM ni chama cha KIISLAM
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
435
Likes
270
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
435 270 80
Sidhani kama litavuka tulilipenda na kuliamini lakini limeondoa umoja wa kitaifa, wengine tunahisi kubaguliwa kwa sababu shujaa wa mabadiliko wamemtoa, ukiachia mbali waliomtoa lakini hata waliobaki ni kama wanawakilisha Vatican na sio Tanzania.
 
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
330
Likes
307
Points
80
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
330 307 80
Nadhan tatizo ni Dereva (Mbowe) kutoelewana na konda (Zitto) kwa hofu ya kuwa konda anataka kuwa dereva wa bas lao. kwahiyo sidhan kama watavuka salama kweli

Labda tajir wao (kamat kuu) atumie akil kuuona mchezo wa Dereva (Mbowe), kung'ang'ania kuendesha wakat baadh ya abiria wake wanamlalamikia, kwahiyo kaz kubwa anayo tajir kutatua tatizo kubwa ambalo lipo kwa dereva na baadh ya abiria kuhusu sheria za barabaran (kanuni za chama, uchaguz)

Kama Tajir ataendekeza kumsikiliza dereva na michezo yake kwa konda na wengine, bas hilo gar lao halitapita hapo, na ukwel ni kwamba madaraja kama hayo yako mengi sana kuelekea 2015.
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
Wadau me naona basi lipo imara,tatizo daraja,hebu liangalieni tena daraja ndo mje na comment ya kuvuka au lah,picha inaonesha basi lipo kwenye hali nzuri
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
MziziMkavu , Watavuka tena kwa kishindo kwa usafishwaji wa ndani ya chama wa namna iliotokea
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240