Hiki ni choo cha kukaa ktk moja ya vyuo hapa Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki ni choo cha kukaa ktk moja ya vyuo hapa Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Dec 23, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Choo kama hiki afya bora itakuwepo?

    184121_159591900782343_100001946037887_342728_5914489_a.jpg
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapo unatandika tissue paper kwa juu af unacmamia kingo za hicho choo af unalenga kitu inside!! Upo?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    tumejaribu, tumeweza na titafanya zaidi
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yan we acha tuu nitarud bidae ngoja kwanza wenzangu waseme
     
  5. S

    Se ntaki Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi ndo nchi.bongo mbona kawaida. Hall fulani hapa chuo (dar) ni zaidi.
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    lazima kitakua kile chuo ambacho daladala zake wanapandia pale ubungo darajani!! ......
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu kitajeeeeee....!!!!! Tena taja na mahali kilipo.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hiki choo kitakuwa cha wakufunzi. Ukikaa hapo masaburi lazima yapate mushkeli.
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,250
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    hall 2 floo no.3 udsm.. Ukwel na uhakika
     
  10. S

    Se ntaki Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo ukweli ja.
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanaotumia hicho choo usishangae ndo wasomi wetu hao!
    Hao wasomi wanaotumia hicho choo wana tofauti gani na Kikwete mwenye masters ya uchumi lakini uchumi wenyewe umemshinda?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Udsm hall ii toilet???
     
  13. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    yap....thats the reality bra....graduates ambao tulimaliza pale we must act for sure!
     
  14. m

    mhondo JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Prof. Rwekaza Mukandala amekiona?
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Atakiona saa ngapi wakati kuna watu responsible na wana kula kila siku hela,ambao nao kazi yao ni kupita pita bila kuwezeshwa. Tusubiri misaada ili tuendelee.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hapo lazima ukimbie choo chenu..
     
  17. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 1,012
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Watanzania tatizo letu kubwa ni maintenance. Lakini pia wakati mwingine matumizi ya vyoo ni mabaya. Mtu anaacha kabisa choo kisafi anashusha mzigo pembeni, mtu anashusha mzigo halafu anaacha ku flash. Nilienda hotel fulani hv 4 star nikakuta watu wamepandisha miguu kwenye masinki juu wananawa. Makohozi wanatema kwenye sink wanaacha. Mtu anakojoa kwenye toilet seat anaacha hivo. Its disgusting!

    Sijui ni tumezoea vya tundu za shimo au inakuwaje. Na akitoka hapo mtu ni sista du au kijana kachomekea au bosi wa ofisini. Anaenda zake huyooo anabofya bofya kisimu chake amemaliza kazi kumbe ameacha kazi chooni.

    Heri mtu utembee na mobile toilet yako kulikoni vyoo vya public bongo!
     
  18. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 80
    Senetor upo?hebu funguka mzaz kama yanayosemwa ni kweli?
     
  19. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kaka nakushauri usijaribu huu mchezo....siku ukikute kiko kwenye sekunde zake za mwisho halafu kipasuke...

    nadhani utakuwa umepata piacha kitapasukia wapi

    Ni hatari tupu
     
  20. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ama hivi kumbe prezaa ana Masters ya Uchumi?

    Basi nimepitwa mbali na profile ya president wangu...can somebody remind me ameipatia chuo gani na mwaka gani?

    PhD nafahamu ila hii Masters ya Uchumi imenipita kidogo habari zake
     
Loading...