hiki ndicho kikosi changu bora cha kwanza cha members wenye mvuto mkubwa hapa jamiiforums


An Eagle

An Eagle

Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
42
Points
125
An Eagle

An Eagle

Member
Joined Feb 11, 2019
42 125
Wapo wengi sana ila kiubora na kiumuhimu kabisa kwangu mimi hawana ndiyo vinara:

Kikosi kinachoanza kwa mvuto mkubwa

Mshana Jr
britanicca
Zero IQ
Bujibuji
Matola
Salary Slip
GENTAMYCINE
Sky Eclat
Ghazwat
Bila bila
Madimba jr

Kikosi cha akiba kimvuto mkubwa:

warumi
mrangi
Khantwe
King Kong III
Quinine
Erythrocyte
Jambazi

Sababu za kukitaja hiki kikosi ni kwamba kwanza hata kama wewe bado hujawa member hapa lakini ukiwa unasoma tu yale wanayoyaandika utavutiwa nao. Pia ni wachangamfu wakubwa kiasi kwamba unaweza ukawa una msongo wako wa mawazo kutokana na harakati zako lakini ukiwasoma tu hawa amani ya moyo inakuja. Na mwisho kabisa ni watu ambao ndani ya michango yao utagundua ya kwamba wanajua mambo mengi halafu hata uwezo wao wa kuchambua mambo mbalimbali ni mkubwa na ndiyo wao wameweza hata kunishawishi niwe memba rasmi hapa.

Asanteni.
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
9,189
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
9,189 2,000
Wapo wengi sana ila kiubora na kiumuhimu kabisa kwangu mimi hawana ndiyo vinara:

Kikosi kinachoanza kwa mvuto mkubwa

Mshana Jr
britanicca
Zero IQ
Bujibuji
Matola
Salary Slip
GENTAMYCINE
Sky Eclat
Ghazwat
Bila bila
Madimba jr

Kikosi cha akiba kimvuto mkubwa:

warumi
mrangi
Khantwe
King Kong III
Quinine
Erythrocyte
Jambazi

Sababu za kukitaja hiki kikosi ni kwamba kwanza hata kama wewe bado hujawa member hapa lakini ukiwa unasoma tu yale wanayoyaandika utavutiwa nao. Pia ni wachangamfu wakubwa kiasi kwamba unaweza ukawa una msongo wako wa mawazo kutokana na harakati zako lakini ukiwasoma tu hawa amani ya moyo inakuja. Na mwisho kabisa ni watu ambao ndani ya michango yao utagundua ya kwamba wanajua mambo mengi halafu hata uwezo wao wa kuchambua mambo mbalimbali ni mkubwa na ndiyo wao wameweza hata kunishawishi niwe memba rasmi hapa.

Asanteni.
Niko na mbio kama husein Bolt
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
7,510
Points
2,000
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
7,510 2,000
Wapo wengi sana ila kiubora na kiumuhimu kabisa kwangu mimi hawana ndiyo vinara:

Kikosi kinachoanza kwa mvuto mkubwa

Mshana Jr
britanicca
Zero IQ
Bujibuji
Matola
Salary Slip
GENTAMYCINE
Sky Eclat
Ghazwat
Bila bila
Madimba jr

Kikosi cha akiba kimvuto mkubwa:

warumi
mrangi
Khantwe
King Kong III
Quinine
Erythrocyte
Jambazi

Sababu za kukitaja hiki kikosi ni kwamba kwanza hata kama wewe bado hujawa member hapa lakini ukiwa unasoma tu yale wanayoyaandika utavutiwa nao. Pia ni wachangamfu wakubwa kiasi kwamba unaweza ukawa una msongo wako wa mawazo kutokana na harakati zako lakini ukiwasoma tu hawa amani ya moyo inakuja. Na mwisho kabisa ni watu ambao ndani ya michango yao utagundua ya kwamba wanajua mambo mengi halafu hata uwezo wao wa kuchambua mambo mbalimbali ni mkubwa na ndiyo wao wameweza hata kunishawishi niwe memba rasmi hapa.

Asanteni.
Mara nyingi binadamu tunafanya vitu bila kujua kuwa vinapokelewa na wenzetu kwa mtazamo chanya. Mara zote huwa sijui kama ninayoanzisha au kuchangia humu JF kuna watu yanawagusa na kwa lugha ya kiroho "Yanawabariki". Nikushukuru mleta mada kwa uchambuzi wako na hata usingenitaja bado ningefarijika kwa hao uliowataja pamoja nami.
CC: GENTAMYCINE.
 
leloic

leloic

Senior Member
Joined
Apr 6, 2013
Messages
143
Points
500
leloic

leloic

Senior Member
Joined Apr 6, 2013
143 500
Wapo wengi sana ila kiubora na kiumuhimu kabisa kwangu mimi hawana ndiyo vinara:

Kikosi kinachoanza kwa mvuto mkubwa

Mshana Jr
britanicca
Zero IQ
Bujibuji
Matola
Salary Slip
GENTAMYCINE
Sky Eclat
Ghazwat
Bila bila
Madimba jr

Kikosi cha akiba kimvuto mkubwa:

warumi
mrangi
Khantwe
King Kong III
Quinine
Erythrocyte
Jambazi

Sababu za kukitaja hiki kikosi ni kwamba kwanza hata kama wewe bado hujawa member hapa lakini ukiwa unasoma tu yale wanayoyaandika utavutiwa nao. Pia ni wachangamfu wakubwa kiasi kwamba unaweza ukawa una msongo wako wa mawazo kutokana na harakati zako lakini ukiwasoma tu hawa amani ya moyo inakuja. Na mwisho kabisa ni watu ambao ndani ya michango yao utagundua ya kwamba wanajua mambo mengi halafu hata uwezo wao wa kuchambua mambo mbalimbali ni mkubwa na ndiyo wao wameweza hata kunishawishi niwe memba rasmi hapa.

Asanteni.
Cag naingia kazini report ya mmoja baada ya inginee nafuatiliaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,294,196
Members 497,843
Posts 31,167,799
Top