Hiki ndicho kiatu cha bei million 800 za kitanzania au dolla za marekani 500,000


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
357
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 357 180
1055827_most_expensive_shoe_74nvg_jpgb801fdf8fd85f7a1e73b93f3795f0c0e


Kathryn Wilson, New Zealand’s most successful footwear designer, has teamed up with Sarah Hutchings of Orsini Fine Jewellery to create the world’s most expensive shoe for $500,000. Known for her passion for fine jewellery, Sarah continues her love for creating most exquisite and hand-crafted jewellery by giving Kathryn’s shoe a bespoke diamond makeover. The single classic court-heeled shoe features more than half a million dollars’ worth of white diamonds to make it a one-of-a-kind work of art. The process involved hours of surgeon-like precision using tweezers and a special adhesive.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,426
Likes
2,701
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,426 2,701 280
Mbona ma-celebrities wetu bongo wanavyo tena ghali sanaaaa zaidi ya hicho
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,238
Likes
5,207
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,238 5,207 280
haikambeee
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,179
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,179 280
Ukivaa hiki halafu ukakatiza mitaa ya Posta pale kila jicho kwako
Si utapigwa na kabali ya mbao hiyo mitaa ya Posta......:A S tongue:
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Watalaaniwa hawa na siku ya mwisho ni kiama...yaani sisi tunakosa hata ugali dona Sh.500 ya kitanzania wao....MUNGU yupo
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,395
Likes
3,037
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,395 3,037 280
Sijaona uzuri wake kwa kweli....labda kwa hayo mavitu yaliyotengenezewa ndio gharama..

Bora changu cha dola 70 kizuri na chanipendeza....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
I promise you, hakuna atakae0-notice labda uvae sketi fupi sana. Watu wanatembea wakiangalia sakafuni?
Ukivaa hiki halafu ukakatiza mitaa ya Posta pale kila jicho kwako
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
357
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 357 180
Watalaaniwa hawa na siku ya mwisho ni kiama...yaani sisi tunakosa hata ugali dona Sh.500 ya kitanzania wao....MUNGU yupo
hakuna cha kulaaniwa ata biblia kupitia mtume paul inasema hasiyefanya kazi na asile hivo juhudi yako ndio inatakiwa yesu alishasema gonga hodi utafunguliwa,piga juhudi ule matunda ya dunia,kalaghabao
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,072
Likes
23
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,072 23 135
Sijakielewa... Mbona hata guccini kipo! Chai!!!!
Chakawaida yani labda uvae na label
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
357
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 357 180
I promise you, hakuna atakae0-notice labda uvae sketi fupi sana. Watu wanatembea wakiangalia sakafuni?
ata ukivaa kikuku watu wananotice,au siku vaa kandambili nenda kazini uniambie kwamba kuanzia njiani watu hawatogundua umevaa kandambili
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,004
Likes
5,178
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,004 5,178 280
kiatu cha bei mbaya halafu unatembelea uswazi
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,925
Likes
265
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,925 265 180
I promise you, hakuna atakae0-notice labda uvae sketi fupi sana. Watu wanatembea wakiangalia sakafuni?
Achilia mbali ambao hata hawatagundua kama kimetengenezwa kwa mali ghafi ya almasi, labda kama kina spika pia.....
 

Forum statistics

Threads 1,213,916
Members 462,407
Posts 28,494,891