Hii ya Mtwara Kwa JK hii ni nadra sana. Kulikoni?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya Mtwara Kwa JK hii ni nadra sana. Kulikoni??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 29, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Jamaa anamaliza wiki sasa bado yupo Mtwara, kulikoni? manake tuseme angekuwa anacheki hali halisi ya gas na oil ili awalete wawekezaji tungeelewa lakini anatemebelea sehemu na vijiji vyote vya MTWARA.
    AU NDIO KAANZA ZIARA MAJIMBONI KUWASHUKURU WAPIGA KURA?? hII NI NADRA SANA KWA JK NA SAFARI ZA NDANI.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hana pa kwenda ugabuni na Magogoni hapakaliki so anakimbilia 'Ntwara' kujificha na matatizo aliyotusababishia
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,837
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Yupo ukweni
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145

    watanzania hamna pema, JK akienda nje inakuwa NONGWA!! akienda kusalimia wapiga kura hamtaki!!! Lakini DR. Slaa akiongoza maandamano mwashangilia. Mwacheni JK asikilize kero za wananchi; Mtwara akenda rasmi kufuatilia suals la stakabadhi ghalani na kero ya maji.

    Tulitoa ahadi tukichaguliwa tutatua kero za wananchi; tuachane tutekeleze kwa VITENDO
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,035
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mkuu naungana na wewe, ila kama issue ni stakabadhi ghalani na pembejeo si tatizo la Mtwara tu, nchi nzima na vinara wakubwa wa kula hizo kitu ni ma RC na ma-DC wake. akae bongo tu awastaafishe wote kwa manufaa ya umma ateue wengine. Kwa kiasi kikubwa hawa jamaa ndiyo wanaosababisha jk achukiwe na wakulima.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ukweni ni Lindi mkuu na si Mtwara.
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Tangu sheikh wetu amekufa, magogoni ndoto za kutisha, hakulaliki. Akitoka mtwara ataenda Malawi kusuluhisha.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,611
    Trophy Points: 280
    Yuko ukweni, hakuna cha ajabu.
     
Loading...