Hii ya Mpendazoe Kukamatwa na Gari la Wizi imekaaje


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
According to Nipashe, Jana Mpendazoe alikamatwa na gari alilokuwa akiliendesha kwa kigezo kwamba liliripotiwa limeibiwa tangia June mwaka jana. Mpendazoe alisema kwamba hilo ni gari lake halali na alitaka wamwambie ni la nani... Baada ya kupelekeshana kituoni walimwachia...... Mpendazoe anasema huenda hizi ni mbinu wanazotumia baada ya yeye kufungua kesi mahakamani kuhusu ubunge

My Take
Haya mambo ndio yanayowatisha wengi kwenda upinzani.
 
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
785
Likes
0
Points
33
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
785 0 33
Sahihi, lakini mapinduzi ya kweli watu hawaletii kwenye kisahani! hupatikana kwa kuyang'ang'ania wenyewe. ikiwa ni pamoja na masaibu ya kusingiziwa. Ili kukomesha hali hii, inabidi kutumia "hali hiyo kisiasa" kuonesha ubaya wa chama fulani kutumia dola kubambikizia kesi watu kisiasa.
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Mpendazoe anatakiwa atumie press conference kukanusha hilo swala kama si kweli, hii itaiweka serikali sehemu mbaya kama kesi ni ya kutunga.
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
96
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 96 145
Mpendazoe amesema gari hilo analo tangu mwaka 2007 na alilitumia wakati wa kampeni; pia juzi alienda nalo polisi kuomba kibali cha mkutano nk. Kwa nini wakati wote huo hawakukamata? Na kwa nini walimrudishia gari hilo? Kama wanatuhumu ni la wizi kwa nini wasilishikilie kwanza hadi upelelezo ukamilike?
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
tatizo la mpendazoe ni mpendazote yeye kila kitu anataka tu,ubunge,chadema,ccj,segerea,kinindoni !! bora wamtoe segerea mitaani na wampeleke segerea gerezani
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
tatizo la mpendazoe ni mpendazote yeye kila kitu anataka tu,ubunge,chadema,ccj,segerea,kinindoni !! bora wamtoe segerea mitaani na wampeleke segerea gerezani
Issue ni kwamba kama its true mtu wanakufatilia sababu ya kugombea upinzani, This must stop, jamii inabidi iwe na uhakika kwamba hata ukigombea upinzani rights zako zitakuwa protected. Hii inafanya watu wenye Biashara zao wasiende upinzani kwa kuogopa kuwa wataanza kufatiliwa
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ivi huwezi mfungulia kesi uyo aliyeleta izo tuhuma ikidhibitika gari ni lake?has kwa kumchafulia jina?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
yaani polisi wajinga sana ..sasa kama gari la la kuiba mbona wamemuachia aondoke nalo..si wangelizuia na waendelee na upelelezi
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
tatizo la mpendazoe ni mpendazote yeye kila kitu anataka tu,ubunge,chadema,ccj,segerea,kinindoni !! bora wamtoe segerea mitaani na wampeleke segerea gerezani
Unanisikitisha unavyosema hivyo, kwako haki ya mtu haina nafasi siyo?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Ivi huwezi mfungulia kesi uyo aliyeleta izo tuhuma ikidhibitika gari ni lake?has kwa kumchafulia jina?
Am sure its possible, hawa watu wamezidi..... Lakini ili kukomesha hii issue ni kubadilisha Katiba tu... Sababu Kama waajiri wa hawa watu wote is the Guy in the power inakuwa ni vigumu kwa watu ambao hawapo kwenye power kujaribu kumuondoa
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Pengine ni mwizi, Mshikwa na ngozi.....
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Naona sasa umekuwa msemaji wake
Mimi ni msemaji wa yeyote ambaye hajatendewa haki... wanasema mwenzako akinyolewa.... kama wanaweza kufanya hivyo kwa Mpendazoe what is stopping then kunishika mimi kwamba laptop yangu ni ya wizi just because nimeongea kuhusu kushikwa kwa Mpendazoe
 
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined Nov 12, 2010
37 0 0
Pengine ni mwizi, Mshikwa na ngozi.....
USHABIKI MWINGINE HAUNA HATA MSINGI, UNAWEZA KUTHIBITISHA KWAMBA NI LA WIZI? UNAWEZA KUMSHIKA MTU NA NGOZI LAKINI NI YAKE SI YA WIZI KAMA INAVYODHANIWA, KWAHIYO KABLA HUJAONGEA UPUPU THIBITISHA KWANZA.:yuck::angry:
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Mpendazoe anatakiwa atumie press conference kukanusha hilo swala kama si kweli, hii itaiweka serikali sehemu mbaya kama kesi ni ya kutunga.
Itakuwa ya kutunga kwani polisi walimwachia na kusema bado wanahakiki namba kama ndio zenyewe, sasa walimkamata vipi wakati hawana uhakika na namba za gari? Pia afiche mbali sana kadi ya gari ili wasije tengeneza ushahidi wa uwongo; kwani unaweza kukuta gari limesajiliwa juzi na wenyewe la kwao limeibwa wiki mbili zilizopita! Polisi bongo busara, na hekima hawana!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Mimi ni msemaji wa yeyote ambaye hajatendewa haki... wanasema mwenzako akinyolewa.... kama wanaweza kufanya hivyo kwa Mpendazoe what is stopping then kunishika mimi kwamba laptop yangu ni ya wizi just because nimeongea kuhusu kushikwa kwa Mpendazoe
Ni wazi kuwa unaishi kutegemea ndoto za mchana...! Unakumbuka kisa cha Aladini?

USHABIKI MWINGINE HAUNA HATA MSINGI, UNAWEZA KUTHIBITISHA KWAMBA NI LA WIZI? UNAWEZA KUMSHIKA MTU NA NGOZI LAKINI NI YAKE SI YA WIZI KAMA INAVYODHANIWA, KWAHIYO KABLA HUJAONGEA UPUPU THIBITISHA KWANZA.:yuck::angry:
Ushabiki upo wapi? Ni vema kusoma thread na kuielewa kabla ya kukurupuka na majibu ya hewani!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Ni wazi kuwa unaishi kutegemea ndoto za mchana...! Unakumbuka kisa cha Aladini?


Ushabiki upo wapi? Ni vema kusoma thread na kuielewa kabla ya kukurupuka na majibu ya hewani!
:focus:
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
Pengine ni mwizi, Mshikwa na ngozi.....

acha ushabiki reason ukiwa atleast na element ya utu! Put yourself on his place, ingekuwaje? bahati yako sikufahamu, ungekuwa kwenye jamii yetu ningeanzisha move ili uhasiwe kwani hufai
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325