Hii Tweet ya Mo Dewji mbona inanipa mashaka makubwa!

Mkwaha

JF-Expert Member
Oct 4, 2012
1,696
2,000
Ujinga Ni Kuhukum Maneno Ya Mtu Wakati Huna Uhakika Wa Alicho Kimaanisha.
Moyo Wa Mtu Una Siri Kubwa Sana Ambayo Ni Ngumu Sana Kwa Mtu Mungine Kujua Kilicho Jificha Ndani Yake.
#Wapi Kamtaja Marehemu??
 

Awuot

JF-Expert Member
Nov 10, 2018
1,170
2,000
Hapo anawasema wanasiasa hususani Chadema na mtu wao Chadema Mdude...

Kwamba zile kelele za Wanasiasa ulikuwa kama mtaji wao wa kisiasa, yaani walikuwa wanapata umaarufu kupitia yeye.
Upo sawa kbs idawa
 

NZURI PESA

JF-Expert Member
Mar 25, 2011
5,972
2,000
Mo ana wenge baada ya kuona msiba wa Mengi umefunika bila promotion, ukilinganisha na ule msiba wa Bukoba ambao ulijaa sifa za uwongo.
Mwingine anamsifia marehemu kuwa alimfundisha kutembea mitaani peku ili afahamike
Hhahahaaa
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
7,411
2,000
Sio vilema. NI watu wenye ulemavu
Kwa nini mnapenda sana kunyanyapaa maneno?
Eti kipofu anaitwa asiyeona... kiziwi anaitwa asiyesikia...zeruzeru anaitwa mwenyeulemavu wa ngozi... mwizi anaitwa mtuhumiwa wa wizi nk nk.
Kupindisha maneno ndiyo chanzo cha unyanyapaa.
 

GreenCity

JF-Expert Member
May 28, 2012
5,599
2,000
Mo ana wenge baada ya kuona msiba wa Mengi umefunika bila promotion, ukilinganisha na ule msiba wa Bukoba ambao ulijaa sifa za uwongo.
Mwingine anamsifia marehemu kuwa alimfundisha kutembea mitaani peku ili afahamike
Hahahaaaa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom