Hii tabia ya wamiliki wa mabasi yanayosafiri safari ndefu

babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,912
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,912 2,000
Kuna siku pale naenda mbeya tumishkaki tukavu kamoja 2000.vichips kiduchu 2000
 
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
1,021
Points
2,000
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
1,021 2,000
Wanafidia gharama za kukaa huko maporini....nahisi gharama za uendeshaji ni kubwa na wanategemea mabasi tuu labda magari madogo ya wasafiri.
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
3,089
Points
2,000
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
3,089 2,000
Muhimu kwangu kwenye hizo hoteli za mabasi makubwa ni huduma nzuri za vyoo na usalama wa vitu ndani ya basi. Ziko basi zinazosimama kwenye sehemu za bei ya chini (jiandae kusafiri na kuku,mbuzi ndani ya gari) ,nyingi ziko katikati ya miji,lakini hakuna usafi na vibaka wengi. Wanaosafiri mara kwa mara wanafahamu.
Nunua biskuti/keki,soda/maji/juisi.
 

Forum statistics

Threads 1,336,607
Members 512,670
Posts 32,545,026
Top