Hii tabia ya wamiliki wa mabasi yanayosafiri safari ndefu

ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
8,049
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
8,049 2,000
Wabalance tu, au wawe wanatuacha ata mjini ili watakaokula vya gharama wanunue na wa bei chee pia
Mkuu sio kila sehemu basi linaruhusiwa kusimama na abiria washuke. Ndio maana huwa yanachaguliwa maeneo machache ambayo yaana karibu huduma zote muhimu kwa abiria mfano chakula, vinywaji, na vyoo. Unaweza kuta vyakula vipo ila vyoo hakuna.
 
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
808
Points
1,000
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
808 1,000
Mkuu hapo mambo ni mawili tu either tafuta hela kwa juhudi na maarifa zaidi ili uweze kula hivyo vyakula vya bei ya juu or beba chakula chako wakati wa kusafiri ili uweze kuepukana na hiyo kero yako ila usipangie watu na pesa zao namna ya kuzitumia,kama ww huna hela hiyo ni juu yako wacha kuisumbua serikali kuingilia mambo yasiyo na tija ina majukum makubwa ya kujenga nchi....




























Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Ibariki Chakwale
Mungu Ibariki Gairo
Mungu Ibariki Morogoro
 
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
1,076
Points
2,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
1,076 2,000
kwanini isiwe stendi ya mabasi huduma zote zikawepo na zikamaliziwa hapohapo?
 
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
447
Points
1,000
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
447 1,000
Sisi hatuna shida na sehem ila bei ndugu. Watanzania wengi wanaumizwa na bei zao
Mkuu sio kila sehemu basi linaruhusiwa kusimama na abiria washuke. Ndio maana huwa yanachaguliwa maeneo machache ambayo yaana karibu huduma zote muhimu kwa abiria mfano chakula, vinywaji, na vyoo. Unaweza kuta vyakula vipo ila vyoo hakuna.
 
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
447
Points
1,000
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
447 1,000
Mkuu hapo mambo ni mawili tu either tafuta hela kwa juhudi na maarifa zaidi ili uweze kula hivyo vyakula vya bei ya juu or beba chakula chako wakati wa kusafiri ili uweze kuepukana na hiyo kero yako ila usipangie watu na pesa zao namna ya kuzitumia,kama ww huna hela hiyo ni juu yako wacha kuisumbua serikali kuingilia mambo yasiyo na tija ina majukum makubwa ya kujenga nchi....




























Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Ibariki Chakwale
Mungu Ibariki Gairo
Mungu Ibariki Morogoro
Hapa shida sio kuisumbua serikali, mambo mengine ya kijamii yanaihusu serikali na serikali ina vitengo vya kufatilia vitu kama ivo
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
2,003
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
2,003 2,000
Ndizi mbivu ndo mwisho wa matatizo ,ukishuka ni kukojoa tyu
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,671
Points
2,000
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,671 2,000
Unaona ubahili kula cha kula cha elfu 5000 wkt unahonga zaidi ya elfu 15 kwa bao 2 tako 6 tu.baharia unaferi
 
M

Mr Slim

Senior Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
150
Points
250
M

Mr Slim

Senior Member
Joined Sep 11, 2018
150 250
Unaanzaje kula safarini, safari yenyewe haizidi masaa hata 14?
Mimi ni maji tu, na sina story all the way.... Ni JF tu nasoma.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,852
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,852 2,000
Halafu unaambiwa kuna Chama Cha Kutetea Abiria.
Wao wanaishia Ubungo Terminal tu tena utawaona mwezi December.!!
 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
798
Points
1,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
798 1,000
Unaona ubahili kula cha kula cha elfu 5000 wkt unahonga zaidi ya elfu 15 kwa bao 2 tako 6 tu.baharia unaferi
Vyakula vyenyewe pia ni vibayaaa havina hadhi ya izo bei
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,602
Points
2,000
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,602 2,000
Mm huwa nachukuwaga azam biscuits na soda yangu hapo mm ni kula tu
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,060
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,060 2,000
DAWA NI KUSAFIRI NA CHAKULA.BIBI YANGU HATAKI MASIHARA YEYE AKISAFIRI SAFARI NDEFU ANATENGENEZA CHAPATI ZAKE,ANAKAANGA NYAMA NUSU NA CHAI ANAWEKA KWENYE CHUPA.
YEYE HANA HABARI NA HAYO MAANDAZI YA BUKU
Kwa mtazamo wangu huyu bibi yy anachojali ni usafi wa chakula na uslama wa afya yake awapo njian.Walio sip pesa kama mtoa mada anavyosema maana Maandalizi ya hayo yoote sijui nyama nusu na chapat au nn sijui ni zaid ya 7000/=.

LAKIN ALL IN ALL BIBI YAKO NI NOOMA MAANA KAMA ANAMALIZA NYAMA NUSU PEKE YAKE BASI HUYO NI BALAA
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,367
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,367 2,000
kipindi cha nyuma ruti ya mbeya- dar kulikuwa na hotel pale ilula gari zote zinapaki pale wakati wa kula vyakula vilikuwa vingi na bei ya kawaida, ila siku hizi kila kampuni na hotel yake tena chakula bei juu.
The thing is, hawa wanaowapeleka huko wao wana kamisheni wanapata, plus kula bure. Hii tabia inakera sana
 
fareed uziel

fareed uziel

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
459
Points
500
fareed uziel

fareed uziel

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
459 500
Tatizo sio bei
Tatizo vyakula havina ubora,sio vizuri kwahiyo haina maana kutoa pesa nyingi kwa vyakula vibaya
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
4,701
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
4,701 2,000
Je kwa nini wanapenda kupeleka abiria kwenye hoteli za gharama kubwa sana na ambazo zipo porini kusipopatikana vyakula vya bei nafuu?
Juzi nilisafiri kutoka Morogoro kwenda shinyanga kwa usafiri wa basi ya Abood... baada ya kufika wilaya ya Bahi Dodoma, walishusha abiria kwa ajili ya chakula cha mchana mda wa saa tano na robo ivi.
Kutokana na safari yangu ilikuwa ya dharura na sikuwa na pesa nilipanga njiani nitumie pesa isiyozidi 3000/=
Tuliposhuka pale nilienda kuulizia wali nikaambiwa sahani ni 5000/=
Nikaona niachane nao nikaenda kununua andazi mbili nikatoa 2000 nikijua haizidi buku kwa zote mbili. Nikashangaa naambiwa andazi moja ni 1000 af bayaaa.
Hii tabia sio ya abood pekee ni mabasi karibia yote ya masafa marefu.
Je ni sahihi? Mana niliangalia abiria wengi hawakula na kati ya basi zima hawafiki 10 waliokula pale. Na abiria wanaopanda mabasi haya wengi ni wa kipato cha kawaida. Kwa upande wangu huu ni unyanyasaji wa abiria na wizi wa lazima
Ukipenda kula wali nyama safarini kuna siku utafungwa pampasi.
 

Forum statistics

Threads 1,336,594
Members 512,670
Posts 32,544,694
Top