Hii tabia ya spika Anne Makinda kufokea watu kama watoto inanifanya nijisikie vibaya... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii tabia ya spika Anne Makinda kufokea watu kama watoto inanifanya nijisikie vibaya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C programming, Jul 23, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Jamani kila nikiangalia bunge.....huwa ninafurahi sana.....lakini spika kuwafokea watu wazima kama watoto wadogo....huwa najisikiaga vibaya........sifahamu nyinyi wenzangu...........


    Hii kauli ;kaaa chiniii
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mwanamke anayeishi bila mume mara nyingi anakuwa na hulka za ajabu ajabu tu, hizo zote ni kukosa mume
     
  3. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,927
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    hiyo ni defensive mechanism anamapungufu fulan so anatumia mbinu hiyo ili kuficha udhaifu wake
     
  4. F

    FAMILY LAW Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msamehe bure, ulishamuona anamfokea lukuvi au wasira? hua anawafokea mnyika na lissu kwa kua anajua moto wao ukiwaka hauzimwi hadi fire wafike wakati huo fire wako mbezi moto unawaka kigamboni.
     
  5. N

    Naho New Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo usemayo ni kweli inakera sana, hapa ndipo tunapomkumbuka mzee wa standard na speed
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwa hili la kukosa akidi..................acha awafokee saaaaanaaaa
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    kumbe hana mume?




     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ndio tabia ya vibibi kufokea wajukuu wasumbufu
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Amezaaje mkuu?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mkuu nani amefokewa tumpaishe juu haraka!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,148
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    Kukosa mume na kutowahi kuzaa husababisha ugonjwa fulani kisaikolojia unakuwa na 'kichaa' fulani cha kisaikolojia...watafiti wa saikolojia watatuhabarisha zaidi ila habari ndio hiyo!!
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Short time
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hahaaaaaaaaaaa!!!!!!!!! nimekumbuka, alikuwa S.A.S. alimpa za short time
     
  14. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida sana kwa wanawake wa kikinga na kibena, wao wana matrinial system ktk tamaduni zao, wanamke ndie kila kitu.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    waume za watu kiongozi
     
  16. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tabia ya mtu asiejiamini, especially akipewa madaraka, huwa ni kuwa na ukali usiokuwa na logic behind. Kwa kawaida karibia 75% ya wanawake wasiokuwa na waume huwa na tabia kama hii, hasa inapokuwa matumaini ya kupata mume (sio hawara, nina maana "MUME"), yanapofikia ukingoni kutokana na kigezo cha umri. Jaribu kufanya uchunguzi utagundua hivyo.
     
  17. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    S.A.S ndo nani mkuu? hapo umeniacha
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Katibu Mkuu wa OAU zamani zile
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ndo leo nasikia, ninavyojua wnanwake wa kikinga na kibena huwa n wanyeyekevu sana na hawana sauti kabisa juu ya waume zao
     
  20. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,709
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    ..Au Mzee mzima Mtwa Mkwawa!
     
Loading...