Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Tabia ya Askari wetu wa barabarani huwa naichukia sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Sep 28, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari zenu members. Sijui hili kama limeshawahi kuongelewa humu. kwa wale madereva mtaniambia hili. Kuna wakati mtu unaweza ukafanya kosa barabarani, inaweza ikawa hata ni kwa bahati mbaya au kutoona signs fulani hasa ukizingatia barabara zetu nyingi bado hazipo kwenye kiwango, au wakati mwingine hata hujui kama umefanya kosa. Sasa Askari wa barabarani anakukamata, mara nyingi kama sio zote ataanza kukwambia umpe leseni yako, sasa kinachoniboa zaidi badala ya kukuandikia fine ukalipe, ataanza kukuzungushazungusha katika harakati za kutengeneza mazingira ya rushwa kwa vile atakuwa ameshika leseni yako. Sasa jamani muda ni mali sana. Askari kama hawa dawa yao ni nini jamani.
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,141
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu hii nchi ishashindikana bora uwape tu vinginevyo watakupora
     
Loading...