Hii TABIA Sijui ilianzia wapi, ila IMEKUAKUA Na inazidi sana SIKU HIZI..!!


Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Nauliza Swali, HII TABIA ya Mwanasheria kuwa msemaji wa mteja wake nje ya court, inatokea wapi Na kwenda wapi?

Kwamba Mwanasheria si Mtetezi Na msemaji wa mteja wake mbele ya mlinda Amani tu Bali pia msemaji wa mteja wake Kwa Marafiki zake, waandishi, wadadisi, mke/mume etc.?????????!!???

Embu mnijuze hapo.! Fani ya Sheria yaweza Kuwa zaidi ya tunavyoikariri.. Inaweza tumika kuchumbia/wa n.k .. ??!

NIELEWESHWEEE..!
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Gamba la kobe wewe tulia mpini ukuingie vizuri
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
Mods ondoeni upuuzi huu.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,213
Likes
292
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,213 292 180
ni kweli kazi ya wakili ni kumtetea mteja wake kimaandishi na sio kuita waandishi wa habari.
anazidi kukiharibu chama wakati na yeye ni diwani
mambo ya chama apeleke kwenye chama na sio kwenye media
kila mtu chadema anataka media,wale chaso media,wenyeviti wa mikoa media,Msando media
Zitto Media agrrrrr tumechoka sisis,
wakati mwingine busara ni jambo la muhimu sana
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Hata Mimi nataka mwana Sheria wangu akamisemee Kwenye media Kwa Sababu Rafiki wa Mdogo wangu anayekaa Keko Kwenye Nyumba ambayo Jirani Yake mmoja anayeitwa Kwiko wa Kwikoa amemuoa Mtoto Wa Andemwise wa Mbalali karibu Na petrol steshen ya Ambokile. Sasa huyo Ambokile Ndo Mwenye Duka la mguo Za Batiki ambapo Sasa huyo muuzaji wake Ambwene Jana Kanyimwa unyumba Na Mkewe huko huko mbeya. Sasa Nataka Mwanasheria wangu aisemee hiyo Kwenye Media..

Fani ya Sheria pana banaee
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,463
Likes
47,996
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,463 47,996 280
Hela ya ccm inaliwa bure !
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
ni kweli kazi ya wakili ni kumtetea mteja wake kimaandishi na sio kuita waandishi wa habari.
anazidi kukiharibu chama wakati na yeye ni diwani
mambo ya chama apeleke kwenye chama na sio kwenye media
kila mtu chadema anataka media,wale chaso media,wenyeviti wa mikoa media,Msando media
Zitto Media agrrrrr tumechoka sisis,
wakati mwingine busara ni jambo la muhimu sana
.
.
I mean Fani hii inazidi kupoteza mwelekeo Na Heshima yake. Mara Leo wamsemee Mtu JuZi hapa walifura media wakimtetea Mbakaji..
 
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,564
Likes
796
Points
280
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,564 796 280
za asubuh wakuu. Hivi Ally Banenge YUPO?
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,821
Likes
2,383
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,821 2,383 280
Hii Inji kila kitu hovyo hovyo.
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797