Hii star taimuz imekata kwangu tu au(arusha)


F

Fredyse17

Member
Joined
May 11, 2012
Messages
9
Likes
0
Points
0
F

Fredyse17

Member
Joined May 11, 2012
9 0 0
Kwanza kuanzia jana nimeshangaa sijalipia hata senti lakini napata channel zooote.......... Nimekula gudtym weeeeeee nashangaa leo mida ya mchana kitu imekata full tym inaniambia NO SERVICE ni kwangu tu ama na nyie ni hvo???
Kwa wale wa Arusha nijuzeni.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
439
Likes
108
Points
60
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
439 108 60
Sio wewe tu hata mimi Mara ni hivyo ila jana ileie ilikata
 
believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
Star taimuz ndo nini,brand za watu hizi,unaweza na strong case ukiileta kiivi inakuwa hoja nyepesi na ambayo majibu yake yanakuwa mepesi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,134
Members 482,015
Posts 29,797,628