Hii sasa ni kucheza na akili za Vijana wa Tanzania!


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Huu mpango wako Mkwere tumeushitukia. Tena sana tu.

Kwamba Mkwere umeona vijana wa Tanzania hatukitaki Chama chako cha matajiri na mafisadi, umeanza harakati za kutuhadaa kwa kuteua vijana kuwa wakuu wa wilaya (na tunategemea utafanya hivyo kwenye baraza la mawaziri).

Tunakupongeza kuwapa vijana nyadhifa. Lakini kwa nini sasa? Kwa nini hamukuwa mukifanya hivyo kabla? Hapa ni mimi tu muathirika wa umasikini wa Tanzania ninaweza kung'amua kuwa unatuhadaa.

Unataka 'kuwatumia' vijana kuwa wapiga debe wa chama chako cha mafisadi kujaribu kuturudisha kwenye kundi la walafi.

Mimi binafsi SITAKI. Mimi na Chadema tu.

Kwanza umeanza kutukatia umeme. Ili marafiki zako wapate dili za kuuza jenereta za Mchina. Majuzi tu ulijitapa kuwa "maji yapo tele, gesi ipo tele, makaa ya mawe yapo tele". Siku moja tu baada ya mbwembwe zako wakati wa kulihutubia Bunge, mgao ukaanza. Leo tunashindwa kuendesha biashara zetu kwa sababu ya mgao.

Hao vijana wako tunajua wametumwa na Chama chako cha mafisadi, kwa hiyo hatutawapa sapoti.

Ushindwe!!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,215
Likes
876
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,215 876 280
ahsante sana mkuu tuna mwezi wa tatu sasa maji hatuyaoni, hatukumchagua ila anatutawala hawezi kutujali kamwe.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
ahsante sana mkuu tuna mwezi wa tatu sasa maji hatuyaoni, hatukumchagua ila anatutawala hawezi kutujali kamwe.
Kauli "tatizo la maji itakuwa historia" ilikuwa ni wimbo kila mahala alipopita kudunduliza kura. Tangu 31/10/2010 mtaani kwangu hakuna maji.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
hahaaa Mkwere bana..eti kibinti cha maiak 25 anakipa UDC...halafu aanze kuwaita ngurdoto kwenye semina elekezi..JK bwana yaani huchoki kutupa vibweka
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Hahahahahha! you made my day! Ngoja nipige kazi.
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Duh!Kuna watu wana chuki humu!!!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,278
Likes
1,402
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,278 1,402 280
Huu mpango wako Mkwere tumeushitukia. Tena sana tu.

Kwamba Mkwere umeona vijana wa Tanzania hatukitaki Chama chako cha matajiri na mafisadi, umeanza harakati za kutuhadaa kwa kuteua vijana kuwa wakuu wa wilaya (na tunategemea utafanya hivyo kwenye baraza la mawaziri).

Tunakupongeza kuwapa vijana nyadhifa. Lakini kwa nini sasa? Kwa nini hamukuwa mukifanya hivyo kabla? Hapa ni mimi tu muathirika wa umasikini wa Tanzania ninaweza kung'amua kuwa unatuhadaa.

Unataka 'kuwatumia' vijana kuwa wapiga debe wa chama chako cha mafisadi kujaribu kuturudisha kwenye kundi la walafi.

Mimi binafsi SITAKI. Mimi na Chadema tu.

Kwanza umeanza kutukatia umeme. Ili marafiki zako wapate dili za kuuza jenereta za Mchina. Majuzi tu ulijitapa kuwa "maji yapo tele, gesi ipo tele, makaa ya mawe yapo tele". Siku moja tu baada ya mbwembwe zako wakati wa kulihutubia Bunge, mgao ukaanza. Leo tunashindwa kuendesha biashara zetu kwa sababu ya mgao.

Hao vijana wako tunajua wametumwa na Chama chako cha mafisadi, kwa hiyo hatutawapa sapoti.

Ushindwe!!
Subiri kwanza KIGOMA pawe DUBAI! si unakumbuka kwenye zile ahadi zake wakati wa kampeni? wewe unasema Umeme/Maji?:whoo:
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Halafu vijana atakaowapa madaraka ni wa aina mbili tu: watoto wa kutoka familia za vigogo wa CCM, na watoto wa kike ambao hutumika kama nyumba ndogo. Wote ni henchmen wake wasiokuwa na uwezo wa kupinga au kukosoa jambo lolote baya litakaloamuliwa au kutekelezwa na serikali.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Ndugu naona unamkosea heshima raisi kwa kitendo chako cha kumwita majina hayo
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,081
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,081 376 180
ni vizuri anawapa vijana maana mwisho wa siku vijana wooote watahamia chadema na watamkimbia hatoamini macho yake
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
wakuu naomba taarifa hizi za uteuzi wa vijana ziambatane na udhibitisho!
 

Forum statistics

Threads 1,235,379
Members 474,523
Posts 29,220,445