hii rangi ya kijani kwa baadhi ya members ni nn? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii rangi ya kijani kwa baadhi ya members ni nn?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Pwani, Feb 3, 2008.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,094
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nimeshindwa kuvumilia imebidi niulize maana sijui kuna nn kwa baadhi ya wanachama wenzetu wana rangi ya kijani.
    jee ni njia mpya ya kuroa credit au kuna nnnnn?

    au ni ombi maalum kwa wanachama hawa au kulikoni ?

    kuna sehemu mwanachama alidai huenda mafisadi wameingia na kumpa rangi ya kijani.

    ila mie sidhani ni hivyo sasa nnaomba nijuilishwe
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,856
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hawa hulipia na kusuppot JF!

    Hii imeshawekwa wazi na Adm. Ni muhimu kuchangia JF to sustain it!

    Je hata kama ni 5 posts- je nikilipia nitakuwa JF Premium Member?
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,094
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ok sasa kwa nn inatumika rangi ya kijani na sio nyengine ?

    logic yake ni nn?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,580
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kelele za rangi ya kijani, hadi wamebadilisha...Watu bwana
    Wee acha tu!
     
Loading...