Hii radio jamaniiiiiii

B'REAL

JF-Expert Member
Oct 20, 2010
4,212
2,000
hivi hichi chombo kinacho deal na ethic and code za radio kimekufaa au kiko hai,Radio ya cloud fm[clauzzz]hii radio ina nichafua sanaa watangazajii wamekosaa lugha nzuri kabisaa ya kuongea,leo nilikuwa na skiliza crazz frieday.huyu mchovu alikuwa anaongea upuuzi kabisa,''etii nyokaa mwenyee kipara ana jicho mojaa anataka kutoka....''shame on them.wanaongea to much for so long that why wanakosa cha kusemaa.:evil:
 

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Jan 10, 2009
5,470
1,225
Hi radio they are too stupid eti leo Regina Mwalekwa alikuwa anaapa kuwa atakuwa anatoa habari toka Dodoma anaapa kama Raisi au mbunge mweh innovations zingine bwana...
 

Henge

JF-Expert Member
May 14, 2009
6,934
2,000
Ila naona inapendwa sana na ninyi!! mnaisikiliza sana eeeh!!
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,589
2,000
Hi radio they are too stupid eti leo Regina Mwalekwa alikuwa anaapa kuwa atakuwa anatoa habari toka Dodoma anaapa kama Raisi au mbunge mweh innovations zingine bwana...
Msilete zenu hapa..........ebu muipotezee kama mnavyozipotezea nguo msizozipenda zilizopo madukani.............. UKIONA UNAIKOSOA UJUWE UNAISIKILIZA................
 

njiwa

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
12,038
2,000
ati nini..? nyoka mwenye kipara mwenye jicho moja anataka kutoka..?!!!:doh:
 

Double X

Senior Member
Nov 4, 2010
184
0
Kama sasa ivi ndio utakuta kile kipindi cha kibonde na mr.lady jaydee!!! OVYOO KABISA.
 

Lunanilo

JF-Expert Member
Feb 15, 2008
370
195
two words:
Howard Stern?

One question:
Where does this kind of programming fit in the so called Freedom of Speech?

Final two questions; Is Radio a business in Tanzania? Is this kind of programming a bussiness model ensuring of attracting a certain proportion of the population?

I think we will deal with this issue better if we understand the motives for this type of programming and give ourselves the right to choose what we want to listen to.
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,690
2,000
Acheni kujaza thread za Clouds humu ndani, kama mnakereka na vipindi vyao acheni kuisikiliza!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom