Hii piccha ya yanga na simba imenchekesha sana ione?

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
3,208
2,000
dume.jpg
 

King j

Member
May 4, 2013
9
0
Ukibalehe ndipo utakuja kugundua kwamba ulilifanya halistahili kwa hapa,jitahidi leo uwahi shule ukasome maarifa ya jamii yatakusaidia,msikilize mwalimu wako kwa makini sana mdogo wangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom