Hii nyimbo inaitwaje ya kinaigeria hivi siijui jina lake

Decoration

Member
Oct 27, 2018
43
125
Ya kwanza niliitafuta sana aliimba fally ipupa na j martin

Sasa hii ya pili inafanana na hiyo ila jina silijui ina kama sauti yake inasema "kibai bai baiii" jina tafadhali.

Nyingine inaimba "....wanna make me gongoweo dondoweo dondoweo" halafu inamalizia kwa kuitikia "iye iye iye iye".

Mwenye majina ya hizo nyimbo naombeni nidownload
 

Zabron Hamis

Verified Member
Dec 19, 2016
3,237
2,000
Ili usipate tabu sana kupata majina ya nyimbo hata kama umeikuta katikati fanya hv. Kariri angalau mistari miwili tu kwa usahihi, then hayo maneno yapeleke google au uoutube kama yalivyo bila kuacha hata moja then search. Utapata nyimbo kirahisi
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,847
2,000
Ili usipate tabu sana kupata majina ya nyimbo hata kama umeikuta katikati fanya hv. Kariri angalau mistari miwili tu kwa usahihi, then hayo maneno yapeleke google au uoutube kama yalivyo bila kuacha hata moja then search. Utapata nyimbo kirahisi
Kwa style hio ya gongoweo hatoboi 😂😂😂 na pia phrase atayoingiza ikiwa fupi inaingilianaga na nyimbo zingine.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,847
2,000
Kwahio ukitumia Yahoo ndio unakuwa tied na iPhone? Au sababu utumii instagram cmon man!
 

winlicious

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
836
1,000
Ya kwanza niliitafuta sana aliimba fally ipupa na j martin

Sasa hii ya pili inafanana na hiyo ila jina silijui ina kama sauti yake inasema "kibai bai baiii" jina tafadhali.

Nyingine inaimba "....wanna make me gongoweo dondoweo dondoweo" halafu inamalizia kwa kuitikia "iye iye iye iye".

Mwenye majina ya hizo nyimbo naombeni nidownload
Hiyo ya pili inaitwa "Iva"
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,847
2,000
Ya kwanza niliitafuta sana aliimba fally ipupa na j martin

Sasa hii ya pili inafanana na hiyo ila jina silijui ina kama sauti yake inasema "kibai bai baiii" jina tafadhali.

Nyingine inaimba "....wanna make me gongoweo dondoweo dondoweo" halafu inamalizia kwa kuitikia "iye iye iye iye".

Mwenye majina ya hizo nyimbo naombeni nidownload
Bracket ft. P Square - No Time

Hii ndio hio nyimbo unayoimba Gongowea dondowea dondowea. Fanya kui google utaipata.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,847
2,000
Ya kwanza niliitafuta sana aliimba fally ipupa na j martin

Sasa hii ya pili inafanana na hiyo ila jina silijui ina kama sauti yake inasema "kibai bai baiii" jina tafadhali.

Nyingine inaimba "....wanna make me gongoweo dondoweo dondoweo" halafu inamalizia kwa kuitikia "iye iye iye iye".

Mwenye majina ya hizo nyimbo naombeni nidownload
Nyingine ya Kibai bai bai hio google.
J Martins - Iva
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,847
2,000
Ya kwanza niliitafuta sana aliimba fally ipupa na j martin

Sasa hii ya pili inafanana na hiyo ila jina silijui ina kama sauti yake inasema "kibai bai baiii" jina tafadhali.

Nyingine inaimba "....wanna make me gongoweo dondoweo dondoweo" halafu inamalizia kwa kuitikia "iye iye iye iye".

Mwenye majina ya hizo nyimbo naombeni nidownload
J Martin ft. Fally Ipupa - Jupka
Google hio utaipata mzee.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,847
2,000
Itakuwa ni Square feat Rick Ross

Phrase ni: Wombolo Wombolo ee wombolo ee
Hapana mashairi yake ni hivi...
"i swear you gon make me go nowhere...go nowhere...go nowhere!"
"This ting gonna make me go nowhere...go nowhere...go nowhere!"

Ukiskiza hayo mashairi ndio yanashahabiana na hizo gonowe...dondowe...dondowe! Akiskiliza atakuja kuleta mrejesho.
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
23,425
2,000
Ya kwanza niliitafuta sana aliimba fally ipupa na j martin

Sasa hii ya pili inafanana na hiyo ila jina silijui ina kama sauti yake inasema "kibai bai baiii" jina tafadhali.

Nyingine inaimba "....wanna make me gongoweo dondoweo dondoweo" halafu inamalizia kwa kuitikia "iye iye iye iye".

Mwenye majina ya hizo nyimbo naombeni nidownload
Hiyo ya nyingine unayosema gondowe ni ya Bracket ft P square - No time
Hiyo nyingine pia itakuwa ni ya Bracket - Mama Africa
 

MoseKing

JF-Expert Member
Jul 5, 2017
1,624
2,000
Bracket ft. P Square - No Time

Hii ndio hio nyimbo unayoimba Gongowea dondowea dondowea. Fanya kui google utaipata.
Itakuwa ni Square feat Rick Ross

Phrase ni: Wombolo Wombolo ee wombolo ee
Ya kwanza niliitafuta sana aliimba fally ipupa na j martin

Sasa hii ya pili inafanana na hiyo ila jina silijui ina kama sauti yake inasema "kibai bai baiii" jina tafadhali.

Nyingine inaimba "....wanna make me gongoweo dondoweo dondoweo" halafu inamalizia kwa kuitikia "iye iye iye iye".

Mwenye majina ya hizo nyimbo naombeni nidownload
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom