• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hii ni zawadi kwa waandishi wenye roho ya paka

Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,437
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,437 2,000
KWA KUWA watanzania wengi wanapata habari kwa kupitia redio, magazeti na TV ni vema kuwapatia zawadi hii (attachment) ili kuwafikishia watanzania wote hasa kupitia magazeti ya ndani na nje ya nchi.

NA KWA KUWA, nchi yetu tunaipenda sana na tunaamini umuhimu wa upashanaji habari na ulazima wa kupata habari zenyewe kwa ajili ya kutekeleza majukumu yetu kiufasaha zaidi na kwa maendeleo yetu na watoto wetu na vizazi vijavyo. waandishi hamna budi kuandika haya kwenye magazeti yenu kwa lugha nzuri na ya kueleweka

KWA HIYO BASI, naomba wahariri na waandishi wa habari na wanaharakati muandike haya kwenye magazeti na machapisho mengine kwa kutumia mfano katuni.
 

Attachments:

M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,752
Points
1,500
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,752 1,500
Mkuu,

Hongera sana, You are good!
Hii ni elimu kwa yeyote atakaekuwa tayari kuitumia.
Kama ulivyosema, let's hope wapo waandishi (hasa wahariri) ambao wako tayari kusimama na kuhesabiwa!
 

Forum statistics

Threads 1,406,897
Members 532,524
Posts 34,530,831
Top