Hii ni sura ya kuumwa, woga au kukasirika? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni sura ya kuumwa, woga au kukasirika?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, May 21, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,734
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Unataka ban ya asubuhi asubuhi wewe
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    @mcba wa SCK.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hebu mwacheni jamaa amejikatia tamaa
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,702
    Likes Received: 3,300
    Trophy Points: 280
    anatafakari safari yake nyingine ni lini apae angani.
     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni sura ya kama vile umezulumiwa change vile!!!:lol:
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anajitazama kwenye kioo haamini anachokiona mbele yake guess anaona nini?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Kwi kwi kwi teh teh teh, anafanya nini hapo?
     
  9. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    we b.w.e.g.e hii sio picha yakufanyia mzaa, huyu ni raisi wa wananchi usifanye utani hapa, tunamtania raisi wa nchi aliyewekwa na..... na siyo huyu chagua letu
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vile anasikia harufu mbaya ya mzoga wa Gambaz.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,049
    Trophy Points: 280
    HANG OVER ya safari za ughaibuni
     
  12. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    kama anaji....
     
  13. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wacha mambo yako hilo ni batasamu wew
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Jibu swali, wacha pumba, rais wa nani? Rais yuko CHICAGO saa hii:

    Anafanya nini hapa?

    [​IMG]
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kaona mzigo wa mtu anaumezea mate !!!
     
  16. a

    achilles Senior Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jembeeeeeeeeeee
     
  17. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Kweli nimeamini Wa-tz waoga,kama mmemchoka hivi,
    wat the f*ck ar u waitn 4?
     
Loading...