Hii ni Siri Yako!!


nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
183
Points
160

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 183 160
Umejuaje....ulikua mawazoni mwangu...Zito kimya kingi kinamshindo mkuu, kuelekea kufa ama kufufuka kote kuna mshindo.
 

Katikomile

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
473
Likes
49
Points
45

Katikomile

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2007
473 49 45
Kala rushwa sana za Barrick na akina Rostam (Dowans)!

Kibaya zaidi CHADEMA wana-vithibitisho vyote (payment vouchers). Wahindi/Wazungu kiboko!!! yaani kama Rostam alivyofanya kwa Mtikila, unakula rushwa, unasaini payment voucher.

Zitto alipooneshwa uthibitisho ilibidi yeye mwenyewe ajitoe kugombea uenyekiti, ilikuwa ni aibu hadi wafuasi wake wakuu walikuwa discouraged!

Zitto umetusaliti mshikaji, nasikia ghorofa lako Kimara linaenda kwa kasi ya ajabu!
 

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,510
Likes
7,295
Points
280

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,510 7,295 280
Kala rushwa sana za Barrick na akina Rostam (Dowans)!

Kibaya zaidi CHADEMA wana-vithibitisho vyote (payment vouchers). Wahindi/Wazungu kiboko!!! yaani kama Rostam alivyofanya kwa Mtikila, unakula rushwa, unasaini payment voucher.

Zitto alipooneshwa uthibitisho ilibidi yeye mwenyewe ajitoe kugombea uenyekiti, ilikuwa ni aibu hadi wafuasi wake wakuu walikuwa discouraged!

Zitto umetusaliti mshikaji, nasikia ghorofa lako Kimara linaenda kwa kasi ya ajabu!

kama alipiga ufisadi kiasi hicho basi ana haki aende kwenye chama kinachomfaa na chenye kuaccomodate watu wa aina yake, mengi yatajajulikana
 

Forum statistics

Threads 1,203,977
Members 457,048
Posts 28,136,708