Hii ni sahihi kweli?!


Y

Yusuph Salehe

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
0
Age
25
Y

Yusuph Salehe

Member
Joined Nov 12, 2010
58 0 0
Hivi ni sahihi kumuita SECOND MISTRESS wakati kukiwa na HEAD MASTER. Ninavyojua second mistress ni msaidizi wa head master hivyo alitakiwa aitwe SECOND MASTER hata kama ni mwanamke. Nisaidieni kimawazo tafadhali
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
121
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 121 160
Hivi ni sahihi kumuita SECOND MISTRESS wakati kukiwa na HEAD MASTER. Ninavyojua second mistress ni msaidizi wa head master hivyo alitakiwa aitwe SECOND MASTER hata kama ni mwanamke. Nisaidieni kimawazo tafadhali
Second Master ni cheo kinacho tumiwa na Royal Navy, vile vile kwenye masomo ya juu kuna Second Master's Degree (is any master's degree pursued after a first master's degree)

Kwa kawaida utumiwa maneno au vyeo hivi kwenye mambo ya kielimu: Deputy head teacher, Deputy headmaster or Deputy headmistress
 

Forum statistics

Threads 1,205,713
Members 458,069
Posts 28,203,629