Hii ni picha halisi ya matokeo ya uchaguzi wa 31 Okt 2010 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni picha halisi ya matokeo ya uchaguzi wa 31 Okt 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 15, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,886
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Kuongoza Tanzania 2010-2015 kura yako utampa nani?

    Willibrod Slaa - CHADEMA (1544) 69.5%

    Jakaya Mrisho Kikwete - CCM (568) 25.6%

    Ibrahim Lipumba - CUF (95) 4.3%

    Mutamwega Mugahywa - TLP (8) 0.4%

    Hashim Rungwe - NCCR-Mageuzi (6) 0.3%


    Number of Voters
    : 2221
    First Vote
    : Tuesday, 12 October 2010 11:18
    Last Vote
    : Friday, 15 October 2010 09:59


    Source: Kuongoza Tanzania 2010-2015 kura yako utampa nani?
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waliojiandikisha na tume ya taifa ya uchaguzi ni wangapi? na wangapi hawana access ya mtandao? usituletee matokea uchwara jua kuwa ni tume peke yake ndio ina mamlaka ya kutangaza matokeo. Na unachokifanya hapa ni kinyume na sheria. Angalia usije kuingia kwenye matatizo.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Huna ubia na Mungu ya nini kutishia wengine.

    Kama ni kufa hata wewe utakufa, pengine utatangulia kufa kabla ya huyo unayemtisha.

    DR. SLAA FOR LIFE!!!!
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Simtishi mtu nampa ushauri kijana asijejiingiza kwenye matatizo maana mwenye mamlaka ya kutangaza matokeo kisheriaq anajulikana na si mtu mwingine.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Soma 'source' siyo kupiga kelele tu.
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,367
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Kinana bwana. Du haya. Tutampinga huyo uliyesema ana mamlaka ya mwisho ya wizi.
     
  7. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata usipompigia atashinda tu kura yako sidhani kama inaweza kubadilisha kitu maana hata 1995 haikubalisha kitu.
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Soma jina la thread usiwe kama kipofu.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    si ndo yaleyale sitaki Kura zenu sijui mnaingiaje sasa!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280

    Una matatizo.

    Yaani niache kuangalia contents, nikomae na kichwa cha habari? Wa wapi wewe?
     
  11. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hili ni tatizo watu kuwa na access ya internet wakati weledi zero. Mtoa maoni amesema picha halisi ya matokea unaanza kusema asiingie kwenye matatizo. Tuwe objective. Vipi REDET na SYNOVET? Ulisahau kuwaonya kuwa wataingia matatizoni?
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [Waliojiandikisha na tume ya taifa ya uchaguzi ni wangapi? na wangapi hawana access ya mtandao? usituletee matokea uchwara jua kuwa ni tume peke yake ndio ina mamlaka ya kutangaza matokeo. Na unachokifanya hapa ni kinyume na sheria. Angalia usije kuingia kwenye matatizo. ]
    Ataingia kwenye matatizo gani?kwani alivyotangaza yeye na walivotangaza redet na synovate inatofautiana nini?swali la ni wa ngapi wamejiandikisha,uliwauliza redet na synovate?Imekuingia sasa, naona unaanza kusikia starehe yake!pole saaaaaaaaaa!
     
  13. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumbe nyie mshashinda kwahiyo hamuitaji kura zetu sio
    sasa mnahaha ni kuhaidi vitu vya uongo
    pili hivi wewe huko poa kabisa ndugu yangu, yaani pamoja na kijiopportunity kidogo cha kuweza kujua walau mambo yanaendaje duniani kwa kuwa na access ya mtandao, ila bado unashabikia CCM? du kweli watu mko kwa maslai yetu na si yawatanzania ndugu
    anyway ndo jinsi mlivyo, ila kazi mtaipata sana tarehe 31 October
     
  14. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwani REDET na SYNNOVATE ni nec?
     
  15. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Walipotangaza walisema ni kura za maoni ila ndgu yetu alieanzisha hii mada amesema hayo ndio matokeo ya tarehe 31 october umeelewa? au una ubishi wa kichademachadema usokuwa na point?
     
  16. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndiyo, atashinda basi ili aendelee kukuibia vizuri.
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuchagua ni haki ya mtu hakuna sehemu inayosema nimchague nani sote tutapiga kelele ila siku ya mwisho ndio tutakayofanya maamuzi. Na mimi binafsi napenda mabadiliko ila kuna vitu vinanikera huku kwenye wanaopenda mabadiliko hakukubali ukweli! wao wanataka kudanganyana ili wapate thanks! mie sihitaji thanks za mtu na nina amini labda viti vya ubunge wapinzani na si chadema pekee kwani wao sio chama cha upinzani peke yao> Upinzani watapata viti vingi safari hii na hiyo itakuwa ni a step ahead sipendi nijidanganye kuwa eti upinzani utashinda viti vyote vya ubunge au asilimia 70 na urais watapata kuongoza nchi! Nakumbuka Zitto alisisitiza pale kibaha maili moja tuchague wabunge wengi wa upinzani ili tuwe na sauti bungeni. Wenye akili mgando walimbeza ila wenye akili timamu wanajua upinzani where they stand! Zitto anajua Slaa kushinda ni ndoto za mchana!
     
  18. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    " Hio mibangi unayovutaaa ni stimu za kulanduka, ' Kama sio fani yako kwa kweli utaumbukaaa" .. Hiii nyimbo
    ni msanii gani ameimba vileee.. mie jina limenitoka wakuu !!!!
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wewe Bwana acha kutisha watu hapa hata kama umetumwa. Mbona haukutoa kauli kama hii pale matokeo ya REDET yalipowekwa hapa? Acha uzandiki Bwana. Lazima tukubali kwamba upepo wa mabadiliko unavuma na hakuna wa kuhusimamisha. Kwa heri CCM

    Tiba
     
  20. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Mantissa, asante kwa kumbusha huyo Sokomoko. Sokomoko usiingie gizani njoo ujibu hoja hapa!!!!

    Tiba
     
Loading...