Hii ni Nadra Sanaa Kumkuta Mwanaume Wa Dar

RGforever

JF-Expert Member
Apr 3, 2011
6,878
5,424
Hii Huwezi kuikuta dar... ...

1469296095722.jpg
 
Mwanaume wa dar akila hiyo ngunga toilet ataenda na kijiti
Hiyo kitu (finger millet a.k.a ng'wanag'undungu) ni noma sana nilianza kuila huko Maswa-Simiyu 1992 duh ukienda toilet tena kichakani unakuwa unatamani ungekuwa umemeza kipande cha kamba wakati wa kula ili ukiwa unajisaidia uvute tu kama umenasa samaki bwawani!
Hii kitu ni tamu sana ukipiga na maziwa.
 
Wanaume wa Dar mida hii wapi vibanda vya chips kwa mpemba pale kinondoni,My weather pale mkwajuni,Ustawi wa jamii pale Sinza wanapata chips na mayai ya kisasa alafu usiku huu ana game,si wanawachafua tu mabinti zetu!

Hebu nisaidieni jamani
 
Wanaume wa Dar mida hii wapi vibanda vya chips kwa mpemba pale kinondoni,My weather pale mkwajuni,Ustawi wa jamii pale Sinza wanapata chips na mayai ya kisasa alafu usiku huu ana game,si wanawachafua tu mabinti zetu!

Hebu nisaidieni jamani
.....wakitoka hapo wanajidanganya na supu ya pweza na vipande vyake viwili,3
 
Back
Top Bottom