Hii ni Mpya kabisaa.. haijawahi tumwa hapa..... Nahitaji jua WHY??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Mpya kabisaa.. haijawahi tumwa hapa..... Nahitaji jua WHY???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by data, Nov 26, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,663
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu ivi mwafahamu kuwa Bao la Usingizini... yaani unaota uko ktk mapenzi afu ukakojoa ndotoni... mnahabari kuwa hakuna bao taamu,satisfying,linalochosha na kulegeza viungo kama lile... Swali.. ni kwanini bao la ndoton ni tamu sana..?? wadada na ninyi uwa mwapata hii kitu ndotoni..??
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Utoto huu ukikuwa utaacha
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haaahaaahaaaa! Hiyo ya utamu Itabidi nifanye uchunguzi...
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,663
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    wozoza... how? utoto.. havnt ever got any...?? how was it?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ishu ni ya usingizini na swali lako ungeuliza usingizini maana huku kwenye reallity sio kila mtu amepata experience yako.
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,376
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tunapata sana, hasa baada ya kuvunja ungo na ni tamu kuliko ya kwenu!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Subiri kidogo, nitajibu baadae nikiwa usingizini.
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,663
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    nambie bibie.. how does it feel... ? you had one for sure
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,663
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    uuuwwwiiiii.... na hiyo avatar yako.. mulemule.. mwanamke anaipataje pataje hii.. ??
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    data,mmmmhhhh,haya,najiweka pembeni.
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,663
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    uuuwiiiii.... nataka mdada wa ukweli anipe full ishu.. how do they get it... To be Honest mie nzipata mara moja moja... hasa mpenzi wngu anapokua mbali na mie.. so sidhan kama ni matter of adolescence... n i for sure enjoy it
     
  12. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    duh,hebu tupe inakuwajekuwaje?
     
  13. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 1,547
    Trophy Points: 280
    Da hıı kıtu mı nınaexperıence nayo sana, mıaka ya nyuma kıpındı nıko 20th nılıkuwa namuwaza mwanamke yoyote hata kama nılıkutana naye njıanı akanıvutıa, bası nıkımuawaa b4 cjalala nı lazıma nımwote namchalaza kama bao7 hıvı(kama kawaıda yangu) lakn badly enough bao la mwısho nastuka nıkıwa kıtandanı na nıkıpapasa sımwonı mtu agggggggggrrrhrr naıshıa kuchafua shuka!
    Hamna kıtu kıtamu kama kumwote demu unamchalalaza kunako 6/6 na kakuachıa yote!
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,663
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280

    ..uuuwwwiiiii...!!
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    ngoja tusubiri waje!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,183
    Trophy Points: 280
    haaa! Hii kali!
     
  17. M

    Myn17 Senior Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aiseee kumbe tupo wengi.
    nishawah ota nafanya hyo kitu ilikuwa tamu tamu ajab,nakiri huwa nataman hyo hali ijirudie.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu.
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,355
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ..lisemwalo lipo!
     
  20. m

    mhondo JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Itakuwa ulikuwa unafanya tendo la ndoa na jini mahaba ndiyo hali hiyo utokea na mtu huona anaridhishwa zaidi kuliko akifanya na binadamu mwenzake.
     
Loading...