Hii ni moja ya sababu kwanini CCM hii na serikali yake wanapaswa kuondolewa madarakani katika uchaguzi mkuu wa mwaka huu

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,143
2,000
POLICE WAKAMATA WANACHAMA WA ACT WAZALENDO MASASI

Ziara ya mwenyekiti wa ACT WAZALENDO ndugu Maalim Seifu Sharifu Hamad leo alifika Masasi na kufanya kikao cha ndani mara baada ya kuondoka ukumbini hapo police walivamia na kukamata wanachama na viongozi 14 pamoja na mtoto-ACT Wazalendo on twitter.
 

Uttarra

JF-Expert Member
Jan 5, 2019
441
1,000
Kuiondoa ccm madarakani mwaka huu haiwezekani, pambaneni mwakani ruzuku isipungue.

Assume kusoma hujui, hata picha huoni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom