Hii ni mboga iliyopikwa na mke wa ndoa kwa mume wake

Anita Kajembe

JF-Expert Member
Jun 29, 2021
216
500
1628099304222.png

Kuna watu wanaishi maisha magumu duniani.
 

Kugi

JF-Expert Member
Jul 20, 2021
505
1,000
Avumilie tu yeye majaribio yake si yalikuwa kitandani akajiridhisha akaoa.
 

Jagiya

JF-Expert Member
Sep 23, 2018
593
1,000
mchemsho ndio afya sasa😋iko poa sana tena kwa ugali lainiiii...
 

adrenaline

JF-Expert Member
Jun 17, 2015
1,905
2,000
Kwa jinsi maisha yalivyo pika chakula haijawahi tokea.
Angali Petrol licha ya kupaa bei inawezekana kununulika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom