Hii ni maalum kwa kaka yetu Slave...Happy Birthday Slave.............!!!!!!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000


Usiku umetoweka na jua limechomoza, kuashiria kwamba tunaianza siku mpya ya tarehe 6/12/2012 ambayo ndiyo siku aliyozaliwa kaka yetu, mjomba wetu, shemeji yetu, rafiki yetu na mwana JF mwenzetu Slave..........!
Ni furaha iliyoje siku ya leo kuamka asubuhi ukiwa mzima wa afya na kusherehekea siku yako hii maalum kwako. Shukrani pekee ziwaendee mama yako na baba yako kwa kutuletea kijana huyu ambaye kwa kweli kupitia maandishi yake hapa JF tumejifunza mengi, makala zenye kufikirisha, ucheshi na ununda katika kuchangia mada..........LOL

Nachukua nafasi hii mimi na shemeji yako mama Ngina na wenetu kukutakia kila la kheri katika kusherehekea siku yako hii ya kuzaliwa. Mwenye enzi Mungu mwingi wa rehema akujaalie maisha marefu wewe na familia yako.

Happy Birthday Slave
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Napenda kuchukua nafasi hii kuwaalika wana chit chat wote tukutake pale Tabata Ubaya Ubaya Mtambuzi PUB kwa ajili ya kusherehekea siku ya kuzaliwa kwa kijana mwenzetu Slave....

Kamati mbalimbali zitaundwa na hawa wa fuatao: cacico, Mmadame B, na snowhite wataunda kamati ya Kiduku Bishanga, Erickb52, watu8 wataunda kamati ya Vinywaji platozoom, @C6, manoah, Arushaone, na Eiyer wataunda kamati ya Muziki

Halafu Kipipi, charminglady, Ciello, @FP, sweetlady, Nyamayao, Smile, ziinduna, lara 1, na Remmy wataongoza show ya KANGA MOKO.

Nicas Mtei atakuwa kwenye kamati ya usafiri...............

Mamndenyi atakuwa kwenye kamati ya maadili na nidhamu akisaidiwa na AshaDii

NItaendelea kuunda kamati ndogo ndogo kadiri ya majhitaji...

Karibuni
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Kama yetu Mtumwa hongera sana!
Siha njema, utulivu wa akili with more achievements at your daily activities ndivyo nikuembeavyo toka kwake aliye na dhamana na pumzi na maisha yako.
Kila la kheri Slave.
 
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,318
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,318 2,000
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,318
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,318 2,000
Kama yetu Mtumwa hongera sana!
Siha njema, utulivu wa akili with more achievements at your daily activities ndivyo nikuembeavyo toka kwake aliye na dhamana na pumzi na maisha yako.
Kila la kheri Slave.
asante sana kwa nasaha nami kama mwana msikivu nakuahidi kuzingatia hayo.
 
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,318
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,318 2,000
Aisee mtambuzi hawa wa makeup mbona wana kuja shera? Au walijua ni harusi?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Happy birthday Slave. May you grow and became the oldest human being!
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Napenda kuchukua nafasi hii kuwaalika wana chit chat wote tukutake pale Tabata Ubaya Ubaya Mtambuzi PUB kwa ajili ya kusherehekea siku ya kuzaliwa kwa kijana mwenzetu Slave....

Kamati mbalimbali zitaundwa na hawa wa fuatao: cacico, Mmadame B, na snowhite wataunda kamati ya Kiduku Bishanga, Erickb52, watu8 wataunda kamati ya Vinywaji platozoom, @C6, manoah, Arushaone, na Eiyer wataunda kamati ya Muziki

Halafu Kipipi, charminglady, Ciello, FP, sweetlady, Nyamayao, Smile, ziinduna, lara 1, na Remmy wataongoza show ya KANGA MOKO.

Nicas Mtei atakuwa kwenye kamati ya usafiri...............

Mamndenyi atakuwa kwenye kamati ya maadili na nidhamu akisaidiwa na AshaDii

NItaendelea kuunda kamati ndogo ndogo kadiri ya majhitaji...

Karibuni
Mtambuzi nataka hii birthday itawaliwe na Fanta Orange na Coca Pineapple wale walevi waende bar humu hakuna ushetani tena
Nafanya hivi kwa ajili ya mama mchungaji FP ..........!
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Happy birthday Slave. May you grow and became the oldest human being!
Dah,hizi wish zingekuwa zinatokea kweli sijui ingekuwaje!!!
HBD Slave.
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Napenda kuchukua nafasi hii kuwaalika wana chit chat wote tukutake pale Tabata Ubaya Ubaya Mtambuzi PUB kwa ajili ya kusherehekea siku ya kuzaliwa kwa kijana mwenzetu Slave....

Kamati mbalimbali zitaundwa na hawa wa fuatao: cacico, Mmadame B, na snowhite wataunda kamati ya Kiduku Bishanga, Erickb52, watu8 wataunda kamati ya Vinywaji platozoom, @C6, manoah, Arushaone, na Eiyer wataunda kamati ya Muziki

Halafu Kipipi, charminglady, Ciello, @FP, sweetlady, Nyamayao, Smile, ziinduna, lara 1, na Remmy wataongoza show ya KANGA MOKO.

Nicas Mtei atakuwa kwenye kamati ya usafiri...............

Mamndenyi atakuwa kwenye kamati ya maadili na nidhamu akisaidiwa na AshaDii

NItaendelea kuunda kamati ndogo ndogo kadiri ya majhitaji...

Karibuni
shemu tutake radhi mimi na mtu mzima mwenzangu Nyamayao....
kweli sisi ni wa kucheza kaka moko na akina Ciello na walongo wangu snowhite na Kipipi?
tafadhali
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Mtambuzi nataka hii birthday itawaliwe na Fanta Orange na Coca Pineapple wale walevi waende bar humu hakuna ushetani tena
Nafanya hivi kwa ajili ya mama mchungaji FP ..........!
Ammeeeen....
na kwa vile mtumishi wa Mungu naye atakuwepo siyo vyema kuwa na pombe, lol!
maana mama mchungaji hawezi kuudhuria hii kitu bila teja lake, lol!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Slave
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Happy birthday mpendwa Slave!

Mungu akujalie afya njema na ayafanye maisha yako kuwa marefu yenye kutawaliwa na furaha, amani na upendo!
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top