Hii ni kwa wapenda amani na maendeleo tu. Bavicha hawahusiki.


Status
Not open for further replies.
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
31
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
Ikiwa ni jumapili tulivu yenye rasha rasha ya mvua za hapa na pale katika jiji kubwa la Dar es salaam, Dada yenu nikiwa nimebarizi katika nyumba ya wazazi wangu baada ya kuhudhuria ibada muhimu ya leo na baada ya uchovu wa kushiriki kwa vifijo na nderemo harusi ya rafiki yangu kipenzi Habib Mchange pale Diamond Jubilee jana usiku. Nimejiwa na wazo.,wazo la Amani na haki. WAZO la kimaendeleo, nami nikasema ni vema vijana wenzangu wakafahamu wazo hili na wakalijadili.
Lakini nitoe tanbihi kuwa wazo hili haliwahusu Bavicha kwa namna yeyote ile kwa maana wao si wapenda amani wala si wapenda maendeleo. Ni vijana wasiojitambue wanaoutumika bila kujua hatma yao. Wanashiriki matumizi ya mihadarat na vinywaji vikali (mods tafadhali nina ushahidi wa majina na picha,mnitendee haki)

Wazo lenyewe ni juu ya rasilimali za nchi na manufaa yake kwa jamii yetu. TANZANIA ni nchi yenye kufahamika kwa rasilimali nyingi na kubwa.

maendeleo ya nchi hii kutokana na rasilimali hizi zinategemea kwa kiasi kikubwa uwezo, ari na maarifa ya wasimamizi wa husika hapa namaanisha viongozi.

Viongozi hawa wa sasa wamesaidia katika kuset njia ya namna ya kurina rasilimali hizo na sisi tunategemea kuwa viongozi wa baadae wa kuzisimamia na kuziendeleza rasilimali hizi, na kwa maana ya wasiwasi wangu juu ya namna vijana tulionao leo, je ni aina ya vijana ambao wanaweza kukabidhiwa nyadhifa na kizitendea haki. Vijana ambao wakiambiwa nyuma geuka wanageuka kama mazombi ambao hawafikiri wahawajiulizi mara mbili.

Nimewatoa bavicha kwani wao ni vijana ambao wamejitoa sadaka kuwa hawana chochote cha kupoteza katika nchi hii. Wameshajitoa muhanga kuwa wao ni wa mtu na hivyo maisha yao na future yao inategemea mtu huyo. Ni watu ambao wameukumbatia ujinga na kuwadharau werevu. Wao ni wafuasi wa wale waliopotea. Hawafuati isipokuwa upotevu.

Vijana tujadili wazo hili la namna ya kuzisimamia rasilimali zetu katika kipindi cha uongozi wetu na kizazi chetu na kile kijacho.
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,446
Likes
53
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,446 53 145
Ikiwa ni jumapili tulivu yenye rasha rasha ya mvua za hapa na pale katika jiji kubwa la Dar es salaam, Dada yenu nikiwa nimebarizi katika nyumba ya wazazi wangu baada ya kuhudhuria ibada muhimu ya leo na baada ya uchovu wa kushiriki kwa vifijo na nderemo harusi ya rafiki yangu kipenzi Habib Mchange pale Diamond Jubilee jana usiku. Nimejiwa na wazo.,wazo la Amani na haki. WAZO la kimaendeleo, nami nikasema ni vema vijana wenzangu wakafahamu wazo hili na wakalijadili.
Lakini nitoe tanbihi kuwa wazo hili haliwahusu Bavicha kwa namna yeyote ile kwa maana wao si wapenda amani wala si wapenda maendeleo. Ni vijana wasiojitambue wanaoutumika bila kujua hatma yao. Wanashiriki matumizi ya mihadarat na vinywaji vikali (mods tafadhali nina ushahidi wa majina na picha,mnitendee haki)

Wazo lenyewe ni juu ya rasilimali za nchi na manufaa yake kwa jamii yetu. TANZANIA ni nchi yenye kufahamika kwa rasilimali nyingi na kubwa.

maendeleo ya nchi hii kutokana na rasilimali hizi zinategemea kwa kiasi kikubwa uwezo, ari na maarifa ya wasimamizi wa husika hapa namaanisha viongozi.

Viongozi hawa wa sasa wamesaidia katika kuset njia ya namna ya kurina rasilimali hizo na sisi tunategemea kuwa viongozi wa baadae wa kuzisimamia na kuziendeleza rasilimali hizi, na kwa maana ya wasiwasi wangu juu ya namna vijana tulionao leo, je ni aina ya vijana ambao wanaweza kukabidhiwa nyadhifa na kizitendea haki. Vijana ambao wakiambiwa nyuma geuka wanageuka kama mazombi ambao hawafikiri wahawajiulizi mara mbili.

Nimewatoa bavicha kwani wao ni vijana ambao wamejitoa sadaka kuwa hawana chochote cha kupoteza katika nchi hii. Wameshajitoa muhanga kuwa wao ni wa mtu na hivyo maisha yao na future yao inategemea mtu huyo. Ni watu ambao wameukumbatia ujinga na kuwadharau werevu. Wao ni wafuasi wa wale waliopotea. Hawafuati isipokuwa upotevu.

Vijana tujadili wazo hili la namna ya kuzisimamia rasilimali zetu katika kipindi cha uongozi wetu na kizazi chetu na kile kijacho.
My dear friend my advise to you is simple "don't change your mind just because people are offended,but rather do so when you're wrong!!!!!"
GUD DAY
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,764
Likes
756
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,764 756 280
hujaeleweka wazo lako, sijui ulitaka kuwasilisha ujumbe gani? unaweza kurudia tukakuelewa!
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
69
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 69 45
Umalaya mbaya sana jana naona umehudumiwa sana maana ulikuwa kila dakika unaenda chooni na yule malaya mwenzio
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
69
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 69 45
Unaenda kanisani kumdhihaki Mungu jana umefanya usodoma leo unaamkia kanisani shame on u tena ukileta mambo ---- tutakutundika hadharani
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
69
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 69 45
Unajipitisha pitisha mbele ya wanaume unadhani utawapata zaidi ya huyo mwathirika mwenzio tunakujuwa ww ni CD
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Nimejitahidi sana kusoma tena na tena kuona kama kweli kuna wazo jipya linalihusu rasilimali sijaliona. Zaidi naona dalili za mtu anasumbuliwa na hang over...
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
Muhimu vijana kujituma na kukataa ujumbe ndio, ubunifu na maarifa ni muhimu sana.Tusisubiri kuwekewa pesa mifukoni lazima tuchakarike,na tuache kubebwa tusimame wenyewe,tukifanya hivyo vijana hatuwezi kutumika kama condom.
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,446
Likes
53
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,446 53 145
HAhahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,hahahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,du kweli you have made my days guys,naenda kupuumzika sasa nisubiri mechi ya arsenal na everton
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Unaenda kanisani kumdhihaki Mungu jana umefanya usodoma leo unaamkia kanisani shame on u tena ukileta mambo ---- tutakutundika hadharani
Mkuu acha kumdhihaki Mungu... wewe unadhani mtu aliyejawa na hang overs kama huyu anaweza kuwa ametoka kanisani!!!
 
N

Nusumkate

Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
71
Likes
0
Points
0
N

Nusumkate

Member
Joined Sep 21, 2013
71 0 0
Dada yangu we tulia tu hawa jamaa tuachie sisi ndio tunawaweza.

Ngoja nipate kitu moja moto moja baridi aafu ntarudi.
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,463
Likes
852
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,463 852 280
Ikiwa ni jumapili tulivu yenye rasha rasha ya mvua za hapa na pale katika jiji kubwa la Dar es salaam, Dada yenu nikiwa nimebarizi katika nyumba ya wazazi wangu baada ya kuhudhuria ibada muhimu ya leo na baada ya uchovu wa kushiriki kwa vifijo na nderemo harusi ya rafiki yangu kipenzi Habib Mchange pale Diamond Jubilee jana usiku. Nimejiwa na wazo.,wazo la Amani na haki. WAZO la kimaendeleo, nami nikasema ni vema vijana wenzangu wakafahamu wazo hili na wakalijadili.
Lakini nitoe tanbihi kuwa wazo hili haliwahusu Bavicha kwa namna yeyote ile kwa maana wao si wapenda amani wala si wapenda maendeleo. Ni vijana wasiojitambue wanaoutumika bila kujua hatma yao. Wanashiriki matumizi ya mihadarat na vinywaji vikali (mods tafadhali nina ushahidi wa majina na picha,mnitendee haki)

Wazo lenyewe ni juu ya rasilimali za nchi na manufaa yake kwa jamii yetu. TANZANIA ni nchi yenye kufahamika kwa rasilimali nyingi na kubwa.

maendeleo ya nchi hii kutokana na rasilimali hizi zinategemea kwa kiasi kikubwa uwezo, ari na maarifa ya wasimamizi wa husika hapa namaanisha viongozi.

Viongozi hawa wa sasa wamesaidia katika kuset njia ya namna ya kurina rasilimali hizo na sisi tunategemea kuwa viongozi wa baadae wa kuzisimamia na kuziendeleza rasilimali hizi, na kwa maana ya wasiwasi wangu juu ya namna vijana tulionao leo, je ni aina ya vijana ambao wanaweza kukabidhiwa nyadhifa na kizitendea haki. Vijana ambao wakiambiwa nyuma geuka wanageuka kama mazombi ambao hawafikiri wahawajiulizi mara mbili.

Nimewatoa bavicha kwani wao ni vijana ambao wamejitoa sadaka kuwa hawana chochote cha kupoteza katika nchi hii. Wameshajitoa muhanga kuwa wao ni wa mtu na hivyo maisha yao na future yao inategemea mtu huyo. Ni watu ambao wameukumbatia ujinga na kuwadharau werevu. Wao ni wafuasi wa wale waliopotea. Hawafuati isipokuwa upotevu.

Vijana tujadili wazo hili la namna ya kuzisimamia rasilimali zetu katika kipindi cha uongozi wetu na kizazi chetu na kile kijacho.
Tupe basi hilo wazo tunalisubiria vijana, ili maendeleo yaanze sasa ukizingatia ni ARI MPYA,KASI MPYA na NGUVU MPYA bila kusahau BIG RESULTS NOW, TUMEJARIBU TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE, na mengineyo mengi.

Waiting..................................................
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
buchanan nae, aaah!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Huu Mtindi lazima Unyonyeshe Ka Sikonge Jr. Chezea Mnyamwezi wa SIKONGE wewe?

Mtani wangu, Kawawa alisema "Uchumi na Rasilimali, umeukalia....."

 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,213
Likes
294
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,213 294 180
Garbage!
You have destroyed my lovely Sunday
Are you among the Tanzania youth!
Oh! I thought you have married with Nchemba, gosh
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
halafu wee buchanan kama unaona huyo shonza anajibiwa vibaya, embu soma thread yake, umeona kashfa anayotoa kwa taasisi ya bavicha ilihali yeye alikuwa makamu mwenyekiti? toeni basi utumbo wake, la sivyo tunavyomtukana na kichupi chake kinachonuka msifute post zetu, matusi hutibiwa kwa matusi,
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,156
Members 481,585
Posts 29,759,716