Hii ni kwa wanawake wanaoingiliwa tigo


M

Mizizigarden

Member
Joined
Apr 12, 2019
Messages
58
Points
125
M

Mizizigarden

Member
Joined Apr 12, 2019
58 125
Tigo ni tamu lakini inamadhala kubwa kwa mwanamke ni kukosa break yani anakata gogo popote vvu na msongo wa mawazo kinga ni bora kuliko tiba
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
29,261
Points
2,000
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
29,261 2,000
Hahahahha hela zako tu mwenzio napenda raha kama matunda kulala mahotelini kula vizur chiiii mahaba unapata
Nakukubali chamdeko, baada ya kumchuna mganga wa kienyeji natamani nikupe offer ya kunichuna na mimi ila mwenzio naogopa kurogwa.

Maendeleo hayana chama
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top