Hii ni kwa wanawake tu, gym ya kuongeza makalio hii hapa


Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,836
Likes
1,395
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,836 1,395 280
Angekuwa black sasa...weusi wazuri nyie
 
J

JIWEGANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
949
Likes
140
Points
60
J

JIWEGANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
949 140 60
mmmh, majanga!!!:A S kiss:
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,255
Likes
98
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,255 98 160
usidanganye watu mkuu,hapo sana sana atakuwa na shoulder kubwa ka mwanaume
 
Django

Django

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
356
Likes
3
Points
35
Django

Django

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
356 3 35
usidanganye watu mkuu,hapo sana sana atakuwa na shoulder kubwa ka mwanaume
kaka huoni anajitahidi kupiga zoezi lakini inaonekana kijungu ndio kinaongezeka au huoni mkuu kama kijungu is getting bigger and bigger
 
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
440
Likes
111
Points
60
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
440 111 60
Nahisi anakaribia kuchafua hali ya hewa kwa hayo mazoezi, Maana unyanyuaji wa namna hiyo ni hatari na si kweli utaongeza makalio
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953