Hii Ni Kali Ya Kufungia Mwaka!!!

Rural Swagga

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
1,567
2,000
Jamaa mmoja hapa mtaani kwangu amemfumania Mke wake wa ndoa akitoa Tigo kwa jamaa mwingine na ndio kwanza ndoa yao Ina wiki 3,Kwa kweli inavyoonekana jamaa alikuwa anazo data zote kuhusu mwizi wake ila alikuwa anasubiri siku ya kufumania,Sasa katika harakati za kufumania walianzia dirishani ndipo jamaa aliposikia mkewe akilia kimahaba akisisitiza ATIGULIWE Vizuri,Mpaka sasa hivi ninavyopost hii kitu hapa bado mambo ya moto huku.
 

KIMICHIO

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
1,181
1,195
Mla huliwa huyo mume anamzubaisha nini wakati jibu analo?au anataka na yeye aliwe?hicho kitendo hakinaga majadiliano zaidi ya utekelezaji tu.
 

chelenje

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
554
0
Mkuu turushie picha japo za watu wakichungulia ili sisi wakina tomaso tuweze kusadiki i mean kuamini, la sivyo tunakupotezea na ka-thread kako!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Rural Swagga

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
1,567
2,000
Mkuu turushie picha japo za watu wakichungulia ili sisi wakina tomaso tuweze kusadiki i mean kuamini, la sivyo tunakupotezea na ka-thread kako!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hahahaha,kaka dah !! ngoja nikae na halmashauri yangu ya kichwa nione kama itawezekana,Inshort ombi lako linashughulikiwa.
 

Rural Swagga

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
1,567
2,000
Mla huliwa huyo mume anamzubaisha nini wakati jibu analo?au anataka na yeye aliwe?hicho kitendo hakinaga majadiliano zaidi ya utekelezaji tu.
hahaha,kimichio bwana ,Kusema kweli jamaa hakustahili adhabu kama hii toka kwa mke wake wa ndoa,Au inawezekana jamaa mwenyewe ndio kamzoesha dem kanogewa kaona atafute ladha tofauti
 

Lizzy

JF-Expert Member
May 25, 2009
23,260
2,000
Duh!!Hapo kuna mjadala kweli zaidi ya talaka?Wiki tatu tu ndani ya ndoa ni muda mfupi sana kujibatiza Infii!
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,715
2,000
Na yeye anatakiwa amlambe tigo huyo mkewe kisha amchapishe lapa..,
 

mluga

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
676
0
Mume hana kitu kichwani, kama alijua hayo kuwa mkewe anamegwa kwa nini ametaka kujiumiza moyo bure si angemlima talaka tu? maana kumfumania na kuita watu anajifunjia heshima na yeye pia ambayo haitakuja futika miongoni mwa jamiii
 

kisukari

JF-Expert Member
Jul 16, 2010
4,546
2,000
mmh inasikitisha,hata honey moon haijaisha vizuri.ndoa ina wiki 3 mmhhh.halafu demu mlokole.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom